Na'ura mai haɗawa
Bayanin Kayan aiki
Mai haɗa kintinkiri a kwance yana kunshe da akwati mai siffar U-dimbin yawa, igiyar haɗaɗɗen ribbon da ɓangaren watsawa; ribbon mai siffar ribbon tsari ne mai nau'i biyu, karkace na waje yana tattara kayan daga bangarorin biyu zuwa tsakiya, kuma karkace na ciki yana tattara kayan daga tsakiya zuwa bangarorin biyu. Isar da gefe don ƙirƙirar haɗaɗɗen haɗuwa. Mai haɗa kintinkiri yana da tasiri mai kyau akan haɗuwa da ɗanɗano ko foda mai haɗaka da haɗuwa da ruwa da kayan pasty a cikin foda. Sauya samfurin.
Babban Siffofin
Yin amfani da PLC da kula da allon taɓawa, allon zai iya nuna saurin gudu da saita lokacin haɗuwa, kuma ana nuna lokacin haɗuwa akan allon.
Ana iya fara motar bayan an zubar da kayan
An buɗe murfin mahaɗa, kuma injin zai tsaya ta atomatik; murfin mahaɗin yana buɗewa, kuma ba za a iya fara na'urar ba
Tare da tebur juji da murfin ƙura, fan da tace bakin karfe
Na'urar silinda ce a kwance tare da tsarin rarrabawa daidai gwargwado na bel mai dunƙule bel guda-axis guda ɗaya. Ganga na mahaɗin mai siffar U-dimbin yawa ne, kuma akwai tashar ciyarwa a saman murfin ko ɓangaren sama na ganga, kuma ana iya shigar da na'urar ƙara ruwa mai feshi bisa ga bukatun mai amfani. An shigar da rotor guda ɗaya a cikin ganga, kuma rotor ya ƙunshi shaft, igiyar giciye da bel mai karkace.
An shigar da bawul mai ɗaukar huhu (manual) a tsakiyar kasan silinda. Bawul ɗin baka yana ƙunshe a cikin silinda kuma an haɗa shi da bangon ciki na Silinda. Babu tarin kayan abu da gauraya mataccen kusurwa. Babu zubewa.
Tsarin ribbon da aka katse, idan aka kwatanta da ribbon mai ci gaba, yana da motsi mafi girma akan kayan, kuma zai iya sa kayan ya zama mafi eddies a cikin kwarara, wanda ya hanzarta saurin haɗuwa kuma yana inganta daidaituwar haɗuwa.
Za a iya ƙara jaket a waje da ganga na mahaɗin, kuma ana iya samun sanyaya ko dumama kayan ta hanyar allurar sanyi da zafi a cikin jaket; Ana zuba sanyaya gabaɗaya cikin ruwan masana'antu, kuma ana iya ciyar da dumama cikin tururi ko mai sarrafa wutar lantarki.
Ƙayyadaddun Fasaha
Samfura | Saukewa: SP-R100 |
Cikakken Girma | 108l |
Saurin Juyawa | 64rpm |
Jimlar Nauyi | 180kg |
Jimlar Ƙarfin | 2.2kw |
Tsawon(TL) | 1230 |
Nisa(TW) | 642 |
Tsayi(TH) | 1540 |
Tsawon(BL) | 650 |
Nisa(BW) | 400 |
Tsayi(BH) | 470 |
Silinda radius(R) | 200 |
Tushen wutan lantarki | 3P AC380V 50Hz |
Ajiye Jerin
A'a. | Suna | Ƙayyadaddun Samfura | SAURARA YANKI, Alama |
1 | Bakin karfe | SUS304 | China |
2 | Motoci | SEW | |
3 | Mai ragewa | SEW | |
4 | PLC | Fatek | |
5 | Kariyar tabawa | Schneider | |
6 | Bawul ɗin lantarki |
| FESTO |
7 | Silinda | FESTO | |
8 | Sauya | Wenzhou Cansen | |
9 | Mai watsewar kewayawa |
| Schneider |
10 | Canjin gaggawa |
| Schneider |
11 | Sauya | Schneider | |
12 | Mai tuntuɓar juna | Farashin 21210 | Schneider |
13 | Taimaka abokin hulɗa | Schneider | |
14 | Relay mai zafi | Saukewa: NR2-25 | Schneider |
15 | Relay | Saukewa: MY2NJ24DC | Japan Omron |
16 | Relay mai ƙidayar lokaci | Japan Fuji |