Tsage jakar atomatik da tashar batching

Takaitaccen Bayani:

Rufin kwandon ciyarwa yana sanye da tsiri mai rufewa, wanda za'a iya wargajewa da tsaftacewa.

An saka zane na tsiri mai rufewa, kuma kayan yana da darajar magunguna;

An ƙera hanyar tashar ciyarwa tare da mai haɗawa da sauri,

kuma haɗin kai tare da bututun haɗin gwiwa ne mai ɗaukuwa don sauƙin rarrabawa;


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Muna kuma ba da sabis na samar da samfur da haɗin gwiwar jirgi. Muna da masana'antar mu ta kanmu da ofishin samar da kayayyaki. A sauƙaƙe za mu iya gabatar muku da kusan kowane salon kayan ciniki da ke da alaƙa da kewayon samfuran mu donTin Can Seling Machine, Bakery Shortening Plant, Injin Marufi, Ci gaba da kasancewa da samfuran babban sa a hade tare da kyakkyawan sabis na pre- da bayan-tallace-tallace na tabbatar da ƙarfi mai ƙarfi a cikin kasuwar haɓaka ta duniya.
Tsage jaka ta atomatik da tashar batching cikakkun bayanai:

Bayanin Kayan aiki

Tsawon diagonal: 3.65m

Nisa Belt: 600mm

Bayani: 3550*860*1680mm

Duk bakin karfe tsarin, watsa sassa kuma bakin karfe

tare da bakin karfe dogo

An yi ƙafafu na 60 * 60 * 2.5mm bakin karfe murabba'in bututu

An yi farantin rufin da ke ƙarƙashin bel ɗin da farantin karfe mai kauri mai kauri 3mm

Kanfigareshan: SEW geared motor, ikon 0.75kw, rage rabo 1:40, abinci-sa bel, tare da mitar jujjuya ƙa'idar

Babban Siffofin

Rufin kwandon ciyarwa yana sanye da tsiri mai rufewa, wanda za'a iya wargajewa da tsaftacewa.

An saka zane na tsiri mai rufewa, kuma kayan yana da darajar magunguna;An tsara tashar tashar ciyarwa tare da mai haɗawa mai sauri, kuma haɗin kai tare da bututun haɗin gwiwa ne mai ɗaukar hoto don sauƙaƙewa;

An kulle majalisar kulawa da maɓallan sarrafawa da kyau don hana ƙura, ruwa da danshi daga shiga;

Akwai tashar fitarwa da za a fitar da kayayyakin da ba su cancanta ba bayan da aka yi wa tacewa, kuma tashar da ake fitarwa tana buƙatar sanye da jakar zane don ɗaukar sharar;

Ana buƙatar ƙera grid ɗin ciyarwa a tashar ciyarwa, ta yadda za a iya karya wasu kayan da aka lalata da hannu;

An sanye shi da matattara mai tsaftar bakin karfe, za a iya tsaftace tacewa da ruwa kuma yana da sauƙin wargajewa;

Za a iya buɗe tashar ciyarwa gaba ɗaya, wanda ya dace don tsaftace allon girgiza;

Kayan aiki yana da sauƙi don kwancewa, babu mataccen kusurwa, mai sauƙin tsaftacewa, kuma kayan aiki sun cika bukatun GMP;

Tare da ruwan wukake guda uku, lokacin da jakar ta zame ƙasa, za ta yanke buɗaɗɗe uku kai tsaye a cikin jakar.

Ƙayyadaddun Fasaha

Ƙarfin Caji: 2-3 Ton / Awa

Fitar mai ƙura: 5μm SS sintering net filter

Sieve diamita: 1000mm

Sieve Mesh Girman: raga 10

Ƙarfin ƙura: 1.1kw

Ƙarfin motar motsa jiki: 0.15kw*2

Ƙarfin wutar lantarki: 3P AC208 - 415V 50/60Hz

Jimlar Nauyin: 300kg

Gabaɗaya Girma: 1160×1000×1706mm


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Tsage jakar atomatik da hotuna daki-daki na tashar batching

Tsage jakar atomatik da hotuna daki-daki na tashar batching

Tsage jakar atomatik da hotuna daki-daki na tashar batching

Tsage jakar atomatik da hotuna daki-daki na tashar batching


Jagoran Samfuri masu dangantaka:

Our abũbuwan amfãni ne rage farashin, m samfurin tallace-tallace ma'aikata, musamman QC, m masana'antu, mafi ingancin sabis for Atomatik jakar slitting da Batching tashar, The samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: Armenia, Oslo, Albania, Idan wani samfurin biya bukatar ku, da fatan za ku iya tuntuɓar mu. Muna da tabbacin duk wani bincikenku ko buƙatunku zai sami kulawa cikin gaggawa, samfuran inganci, farashi masu fifiko da kaya mai arha. Da gaske kuna maraba da abokai a duk faɗin duniya don kira ko zo ziyarci, don tattauna haɗin gwiwa don kyakkyawar makoma!
Kamfanin yana da albarkatu masu yawa, injunan ci gaba, ƙwararrun ma'aikata da kyawawan ayyuka, fatan ku ci gaba da haɓakawa da haɓaka samfuran ku da sabis ɗin ku, fatan ku mafi kyau! Taurari 5 By Judy daga Qatar - 2018.06.26 19:27
Kayayyakin da muka karɓa da samfurin ma'aikatan tallace-tallacen da aka nuna mana suna da inganci iri ɗaya, hakika masana'anta ce mai ƙima. Taurari 5 By Donna daga Costa Rica - 2018.02.21 12:14
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Samfura masu alaƙa

  • Amintaccen mai ba da kayan kwalliyar Chilli Powder Machine - Na'ura mai cike da foda ta atomatik (1 layin 2 fillers) Model SPCF-L12-M - Injin Shipu

    Amintaccen Mai Kaya Chilli Powder Packing Machine...

    Babban fasali Tsarin Bakin Karfe; Ana iya wanke saurin cire haɗin ko tsaga hopper cikin sauƙi ba tare da kayan aiki ba. Servo motor drive dunƙule. Pneumatic dandamali yana ba da kayan aiki tare da tantanin halitta don sarrafa saurin cikowa guda biyu gwargwadon nauyin da aka saita. An nuna tare da babban gudun da tsarin auna daidaito. Ikon PLC, nunin allo, mai sauƙin aiki. Hanyoyin cikawa biyu na iya zama masu canzawa, cike da ƙara ko cika da nauyi. Cika da ƙarar da aka nuna tare da babban gudu amma ƙananan daidaito. Cika da nauyin da aka nuna w...

  • Babban Rangwame Powder Pouch Machine - Auger Filler Model SPAF-50L - Injin Shipu

    Babban Rangwamen Powder Pouch Packing Machine - Au...

    Babban fasali Za a iya wanke tsaga hopper cikin sauƙi ba tare da kayan aiki ba. Servo motor drive dunƙule. Tsarin bakin karfe, Abubuwan tuntuɓar SS304 sun haɗa da dabaran hannu na tsayin daidaitacce. Sauya sassan auger, ya dace da kayan aiki daga super bakin ciki foda zuwa granule. Main Technical Data Hopper Rarraba hopper 50L Matsakaicin Maɗaukaki 10-2000g Nauyin Marufi <100g,<±2%;100 ~ 500g, <±1%;>500g, <± 0.5% Saurin Ciko Sau 20-60 a Minti 3P, AC208-...

  • Ma'aikata Jumlar Dankali Chips Packaging Machine - Na'urar Auna atomatik & Marufi Model SP-WH25K - Injin Shipu

    Ma'aikata Jumlar Dankali Chips Packaging Machine...

    简要说明 Takaitaccen bayanin该系列自动定量包装秤主要构成部件有:进料机构、称重机构、气动扡构、夹袋机构、除尘机构、电控部分等组成的一体化自动包装系统。该系统。备通常用于对固体颗粒状物料以及粉末状物料进行快速、恒量的敞口袋定量。称重包装,如大米、豆类、奶粉、饲料、金属粉末、塑料颗粒及各种化工工Atomatik kafaffen marufi karfe karfe na wannan jerin ciki har da ciyarwa-a, awo, pneumatic, jakar-clamping, ƙura, lantarki-sarrafawa da dai sauransu hada atomatik marufi tsarin. Wannan sys...

  • Isar da Gaggawa don Injin Marufin Man Gyada - Foda ta atomatik na Iya Cika Inji (layin 2fillers 1) Model SPCF-W12-D135 - Injin Jirgin ruwa

    Isar da Gaggawa don Mashin ɗin Mashin Gyada...

    Babban fasalulluka guda ɗaya na filaye biyu na layi, Babban & Taimakawa cikawa don ci gaba da aiki cikin daidaito. Can-up da a kwance ana sarrafa su ta hanyar servo da tsarin pneumatic, zama mafi daidaito, ƙarin sauri. Motar Servo da direban servo suna sarrafa dunƙule, kiyaye kwanciyar hankali da ingantaccen tsarin Bakin Karfe, Raba hopper tare da gogewar ciki yana sanya shi tsaftace cikin sauƙi. PLC & allon taɓawa suna sa ya zama sauƙin aiki. Tsarin auna saurin amsawa yana sa madaidaicin madaidaicin madaidaicin abin hannu ma...

  • Farashin China Mai Rahusa Dmf Hasumiyar Ciki - Fin Rotor Machine-SPC - Injin Jirgin ruwa

    China Cheap farashin Dmf Absorption Tower - Pin R...

    Sauƙi don Kulawa Gabaɗayan ƙirar SPC fil rotor yana sauƙaƙe sauƙin maye gurbin saɓo yayin gyarawa da kulawa. Ana yin sassan zamiya da kayan da ke tabbatar da dorewa sosai. Saurin jujjuyawa mafi girma Idan aka kwatanta da sauran injin rotor na fil akan kasuwa, injin ɗin mu na rotor yana da saurin 50 ~ 440r / min kuma ana iya daidaita shi ta hanyar jujjuyawar mita. Wannan yana tabbatar da cewa samfuran ku na margarine na iya samun kewayon daidaitawa mai faɗi kuma sun dace da kewayon mai ...

  • 2021 Kyakkyawan Na'urar Warware Mai Dadi - Sabis na Votator-SSHEs, kulawa, gyare-gyare, gyare-gyare, haɓakawa, sassan sassa, ƙarin garanti - Injin Shipu

    2021 Kyakkyawan Na'urar Farfaɗowar Magani - Vot...

    Iyalin aiki Akwai samfuran kiwo da kayan abinci da yawa a duniya suna gudana a ƙasa, kuma akwai injinan sarrafa kiwo da yawa da ake samarwa don siyarwa. Don injunan da aka shigo da su da ake amfani da su don yin margarine (man shanu), irin su margarin da ake ci, gajarta da kayan aiki don yin burodi margarine (ghee), za mu iya ba da kulawa da gyara kayan aikin. Ta hanyar ƙwararren ƙwararren, na , waɗannan injinan na iya haɗawa da na'urorin musayar zafi da aka goge, injin jefa kuri'a, margarine ...