Na'ura mai cika foda Auger ta atomatik (Ta hanyar auna) Model SPCF-L1W-L

Takaitaccen Bayani:

Wannan Machineatomatik foda cika injicikakken bayani ne na tattalin arziki ga buƙatun layin samar da ku. iya aunawa da cika foda da granular. Ya ƙunshi Shugaban aunawa da Cikowa, mai isar da sarƙoƙi mai zaman kansa wanda aka ɗora akan ƙaƙƙarfan tushe mai tsayayye, da duk kayan haɗin da ake buƙata don motsawa cikin dogaro da matsayi da kwantena don cikawa, ba da adadin samfuran da ake buƙata, sannan da sauri matsar da kwantenan da aka cika. zuwa wasu kayan aiki a cikin layin ku (misali, cappers, labelers, da dai sauransu) .Bisa kan alamar amsawa da aka ba ta firikwensin nauyi na ƙasa, wannan injin yana yin aunawa da cikawa biyu, da aiki, da dai sauransu.

Ya dace da busassun busassun busassun cika, cikawar foda na bitamin, cika foda albumen, cika foda na furotin, maye gurbin abinci mai cika foda, cika kohl, cika foda mai walƙiya, cika barkono foda, barkono barkono cayenne, cika foda shinkafa, cika gari, madara soya. cika foda, kofi foda ciko, magani foda ciko, kantin magani foda cika, ƙari foda, jigon foda cika, yaji foda ciko, kayan yaji foda ciko da kuma da dai sauransu.

 


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Muna tallafawa masu siyan mu tare da ingantattun samfura masu inganci da babban sabis. Kasancewar ƙwararrun masana'anta a wannan ɓangaren, mun sami ƙware mai ƙware wajen samarwa da sarrafa donShirya Chips Banana, Injin Powder Packaging Machine, Hasumiyar Sha, Godiya da ɗaukar lokaci mai dacewa don zuwa wurinmu kuma ku tsaya don samun kyakkyawar haɗin gwiwa tare da ku.
Na'ura mai cika foda Auger ta atomatik (Ta hanyar auna) Model SPCF-L1W-L Dalla-dalla:

Bidiyo

Babban fasali

Tsarin bakin karfe; Ana iya wanke saurin cire haɗin ko tsaga hopper cikin sauƙi ba tare da kayan aiki ba.

Servo motor drive dunƙule.

Pneumatic dandamali yana ba da kayan aiki tare da tantanin halitta don sarrafa saurin cikowa guda biyu gwargwadon nauyin da aka saita. An nuna tare da babban gudun da tsarin auna daidaito.

Ikon PLC, nunin allo, mai sauƙin aiki.

Hanyoyin cikawa biyu na iya zama masu canzawa, cike da ƙara ko cika da nauyi. Cika da ƙarar da aka nuna tare da babban sauri amma ƙananan daidaito.Cika ta nauyi wanda aka nuna tare da babban daidaito amma ƙananan gudu.

Ajiye siga na nauyin cika daban-daban don kayan daban-daban. Don ajiye saiti 10 mafi yawa.

Sauya sassan auger, ya dace da kayan aiki daga super bakin ciki foda zuwa granule.

Ƙayyadaddun Fasaha

Samfura SP-L1-S SP-L1-M
Yanayin sakawa Dossing by auger filler Cikowar filler biyu tare da auna kan layi
Cika Nauyi 1-500 g 10-5000 g
Cika Daidaito 1-10g, ≤± 3-5%; 10-100g, ≤± 2%; 100-500g, ≤± 1% ≤100g, ≤±2%; 100-500g, ≤± 1%; ≥500g, ≤± 0.5%;
Gudun Cikowa 15-40 kwalabe / min 15-40 kwalabe / min
Tushen wutan lantarki 3P AC208-415V 50/60Hz 3P, AC208-415V, 50/60Hz
Jimlar Ƙarfin 1.07kw 1,52kw
Jimlar Nauyi 160kg 300kg
Samar da Jirgin Sama 0.05cbm/min, 0.6Mpa 0.05cbm/min, 0.6Mpa
Gabaɗaya Girma 1180×720×1986mm 1780x910x2142mm
Hopper Volume 25l 50L

Kanfigareshan

No

Suna

Ƙayyadaddun Samfura

Alamar

1

Bakin karfe

SUS304

China

2

PLC

Saukewa: FB-40MAT

Taiwan Fatek

3

HMI

 

Schneider

4

Servo motor

Saukewa: TSB13102B-3NTA

Taiwan TECO

5

direban Servo

Saukewa: TSTEP30C

Taiwan TECO

6

Agitator motor

GV-28 0.4kw,1:30

Taiwan WANSHIN

7

Sauya

Saukewa: LW26GS-20

Wenzhou Cansen

8

Canjin gaggawa

 

Schneider

9

EMI Tace

ZYH-EB-10A

Beijing ZYH

10

Mai tuntuɓar juna

Farashin 21210

Schneider

11

Zafafan watsa labarai

Saukewa: NR2-25

Schneider

12

Mai watsewar kewayawa

 

Schneider

13

Relay

Saukewa: MY2NJ24DC

Schneider

14

Canja wutar lantarki

 

Changzhou Chenglia

15

Loadcell

10kg

Shanxi Zemic

16

Na'urar firikwensin hoto

Saukewa: BR100-DDT

Koriya ta Arewa

17

Sensor matakin

Saukewa: CR30-15DN

Koriya ta Arewa

18

Motar jigilar kaya

Saukewa: 90YS120GY38

Xiamen JSCC

19

Akwatin jigilar kaya

90GK (F) 25RC

Xiamen JSCC

20

Silinda pneumatic

TN16×20-S 2个

Taiwan AirTAC

21

Fiber

RiKO FR-610

Koriya ta Arewa

22

Mai karɓar fiber

Saukewa: BF3RX

Koriya ta Arewa


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Na'ura mai cika foda Auger ta atomatik (Ta hanyar auna) Model SPCF-L1W-L daki-daki hotuna

Na'ura mai cika foda Auger ta atomatik (Ta hanyar auna) Model SPCF-L1W-L daki-daki hotuna

Na'ura mai cika foda Auger ta atomatik (Ta hanyar auna) Model SPCF-L1W-L daki-daki hotuna

Na'ura mai cika foda Auger ta atomatik (Ta hanyar auna) Model SPCF-L1W-L daki-daki hotuna


Jagoran Samfuri masu dangantaka:

Don zama sakamakon ƙwararrun namu da ƙwarewar gyarawa, kamfaninmu ya sami kyakkyawan suna a tsakanin abokan ciniki a duk faɗin duniya don injin Powder Auger Filling Machine (Ta hanyar auna) Model SPCF-L1W-L, Samfurin zai ba da kyauta ga duk faɗin duniya. duniya, kamar: El Salvador, Jojiya, Brunei, Kamfaninmu yana rufe yanki na murabba'in murabba'in 20,000. Muna da ma'aikata sama da 200, ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun shekaru 15, kyakkyawan aiki, ingantaccen ingantaccen inganci, farashin gasa da isasshen ƙarfin samarwa, wannan shine yadda muke sa abokan cinikinmu ƙarfi. Idan kuna da wata tambaya, don Allah kar a yi shakka a tuntube mu.
  • Kayayyakin kamfanin da kyau, mun saya da haɗin kai sau da yawa, farashi mai kyau da ingantaccen inganci, a takaice, wannan kamfani ne amintacce! Taurari 5 Daga Rigoberto Boler daga New Orleans - 2017.09.26 12:12
    Babban haɓakar haɓakawa da ingancin samfuri mai kyau, bayarwa da sauri da kuma kammala bayan-sayar da kariya, zaɓi mai kyau, zaɓi mafi kyau. Taurari 5 Daga Freda daga Philadelphia - 2017.01.28 19:59
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Na'ura mai ɗaukar hoto ta atomatik tare da Nitrogen Flushing

      Na'ura mai ɗaukar hoto ta atomatik tare da Nitrogen ...

      Bayanin Kayan Aikin Bidiyo Wannan vacuum iya dinki ko kuma ake kira vacuum can seaming machine da nitrogen flushing ana amfani dashi don dinke kowane nau'in gwangwani iri-iri kamar gwangwani, gwangwani na aluminum, gwangwani na filastik da gwangwanin takarda tare da vacuum da gas. Tare da ingantaccen inganci da sauƙin aiki, kayan aiki ne masu dacewa don irin waɗannan masana'antu kamar foda madara, abinci, abin sha, kantin magani da injiniyan sinadarai. Ana iya amfani da injin ita kaɗai ko tare da sauran layin samarwa. Takamaiman Fasaha...

    • Cikakkun Foda Madarar Za a iya Cika & Layin Digiri na Maƙerin China

      Cikakkun Madara Powder Can Cike & Seamin...

      Vidoe Atomatik Milk Powder Canning Line Amfaninmu a Masana'antar Kiwo Hebei Shipu ta himmatu wajen samar da sabis na marufi mai inganci guda ɗaya don abokan cinikin masana'antar kiwo, gami da layin gwangwani madara foda, layin jaka da layin kunshin 25 kg, kuma yana iya ba abokan ciniki tare da masana'antu masu dacewa. shawarwari da goyon bayan fasaha. A cikin shekaru 18 da suka gabata, mun gina haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da manyan kamfanoni na duniya, kamar Fonterra, Nestle, Yili, Mengniu da dai sauransu. Gabatarwar Masana'antar Kiwo ...

    • Madara Powder Vacuum Can Seaming Chamber Manufacturer China

      Madara Powder Vacuum Can Seaming Chamber China Ma...

      Bayanin Kayan Aiki Wannan ɗakin daki sabon nau'in injin injin injin ɗin da kamfaninmu ya tsara. Zai daidaita na'ura mai juzu'i biyu na al'ada. Za a fara rufe gwangwani na kasa da farko, sannan a ciyar da shi a cikin dakin don tsotsawar iska da kuma zubar da ruwa na nitrogen, bayan haka za a rufe gwangwani ta na biyu na na'ura mai rufewa don kammala cikakken aikin marufi. Babban fasalulluka Idan aka kwatanta tare da haɗaɗɗen injin iya ɗaukar ruwa, kayan aikin suna da fa'ida a bayyane kamar yadda za su kasance ...

    • Auger Filler Model SPAF-50L

      Auger Filler Model SPAF-50L

      Babban fasali Za a iya wanke tsaga hopper cikin sauƙi ba tare da kayan aiki ba. Servo motor drive dunƙule. Tsarin bakin karfe, Abubuwan tuntuɓar SS304 sun haɗa da dabaran hannu na tsayin daidaitacce. Sauya sassan auger, ya dace da kayan aiki daga super bakin ciki foda zuwa granule. Samfuran Ƙirar Fasaha SPAF-11L SPAF-25L SPAF-50L SPAF-75L Hopper Rarraba hopper 11L Raba hopper 25L Raba hopper 50L Raba hopper 75L Marufi Nauyin 0.5-20g 1-200g 10-20000 0.5-5g, ku.