Model Na'ura ta atomatik & Marufi SP-WH25K

Takaitaccen Bayani:

WannanNa'urar Aunawa ta atomatik da Maruficiki har da ciyarwa, awo, pneumatic, jakunkuna, ƙura, sarrafa wutar lantarki da sauransu sun haɗa da tsarin marufi ta atomatik. Wannan tsarin kullum ana amfani da shi a cikin babban sauri, akai-akai na bude aljihu da dai sauransu kafaffen-yawan ma'auni ma'auni don m hatsi da kayan foda: misali shinkafa, legumes, madara foda, feedstuff, karfe foda, filastik granule da kowane irin sinadaran raw. abu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Mun dage kan bayar da ingantaccen samarwa tare da babban ra'ayi na kasuwanci, tallace-tallace na gaskiya da kuma mafi kyawun sabis mai sauri. shi zai kawo muku ba kawai mafi ingancin ingancin bayani da kuma babbar riba, amma mafi muhimmanci ya kamata a shagaltar da m kasuwa domin.madara foda marufi inji, Margarine Machine, auger feeder, Mun samu high quality-kamar kafuwar mu sakamakon. Don haka, muna mai da hankali kan kera akan mafi kyawun kayan inganci. An ƙirƙiri ingantaccen tsarin gudanarwa mai inganci don ba da garantin ƙimar hajar.
Na'urar Auna ta atomatik & Model Marufi SP-WH25K Cikakkun bayanai:

Bayanin Kayan aiki

Wannan jerin na'ura mai ɗaukar nauyi mai nauyi wanda ya haɗa da ciyarwa, aunawa, pneumatic, jakunkuna, ƙura, sarrafa wutar lantarki da sauransu sun haɗa da tsarin marufi na atomatik. Wannan tsarin kullum ana amfani da shi a cikin babban sauri, akai-akai na bude aljihu da dai sauransu kafaffen-yawan ma'auni ma'auni don m hatsi da kayan foda: misali shinkafa, legumes, madara foda, feedstuff, karfe foda, filastik granule da kowane irin sinadaran raw. abu.

Babban fasali

PLC, Allon taɓawa & sarrafa tsarin awo. Yawaita daidaiton aunawa da kwanciyar hankali.

Duk injin banda tsarin injin an yi shi da bakin karfe 304, dacewa da albarkatun albarkatun mai causticity.

Ƙaurawar ƙura, babu gurɓataccen foda a cikin bitar, kayan tsaftacewa mai dacewa, kurkura da ruwa

Rikon pneumatic mai canzawa, madaidaicin hatimi, dace da kowane girman siffa.

Hanyar ciyarwa madadin: dual helix, dual vibration, dual-gudun free blanking

Tare da bel-conveyor, haɗin gwiwa charter, nadawa inji ko zafi sealing inji ect na iya zama cikakken tsarin shiryawa.

Ƙayyadaddun fasaha

Yanayin Dosing Ma'aunin nauyi-hopper
Nauyin Shiryawa 5-25kg (Ya girma 10-50kg)
Daidaiton tattarawa ≤± 0.2%
Gudun shiryawa 6 包/分钟 6 jaka a cikin min
Tushen wutan lantarki 3P AC208 - 415V 50/60Hz
Samar da Jirgin Sama 6kg/cm20.1m3/min
Jimlar Ƙarfin 2.5 kw
Jimlar Nauyi 800kg
Gabaɗaya Girma 4800×1500×3000mm

 

Zane kayan aiki

2


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Na'urar Auna ta atomatik & Marufi Model SP-WH25K hotuna daki-daki

Na'urar Auna ta atomatik & Marufi Model SP-WH25K hotuna daki-daki

Na'urar Auna ta atomatik & Marufi Model SP-WH25K hotuna daki-daki

Na'urar Auna ta atomatik & Marufi Model SP-WH25K hotuna daki-daki


Jagoran Samfuri masu dangantaka:

A cikin ƴan shekarun da suka gabata, kasuwancinmu ya mamaye kuma ya narkar da fasahohin zamani na zamani biyu a gida da waje. A halin yanzu, mu m ma'aikata wani rukuni na masana kishin to your ci gaban Atomatik Weighing & Packaging Machine Model SP-WH25K , Samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: Madrid, Swaziland, Colombia, Don saduwa da bukatun na takamaiman abokan ciniki. ga kowane bit mafi cikakken sabis da barga ingancin kayayyaki. Muna maraba da abokan ciniki a duk faɗin duniya don ziyartar mu, tare da haɗin gwiwar mu da yawa, da haɓaka sabbin kasuwanni tare, ƙirƙirar kyakkyawar makoma!
  • Yana da kyau sosai, abokan hulɗar kasuwanci da ba kasafai ba, suna sa ido ga mafi kyawun haɗin gwiwa na gaba! Taurari 5 Ta Girmama daga Cannes - 2018.09.29 17:23
    An kammala aikin sarrafa kayan samarwa, an tabbatar da ingancin inganci, babban aminci da sabis bari haɗin gwiwar ya zama mai sauƙi, cikakke! Taurari 5 By Evangeline daga Qatar - 2017.03.28 12:22
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Injin Marufin Foda ta atomatik Mai kera China

      Injin Powder Packaging Machine China Manufa...

      Babban fasalin Bidiyo 伺服驱动拉膜动作/Servo tuƙin don ciyar da fim伺服驱动同步带可更好地克服皮带惯性和重量,拉带顺畅且精准,确保更长的使用寿命和更大的操作稳定性。 Belin aiki tare ta servo drive ya fi kyau don guje wa rashin aiki, tabbatar da ciyar da fim ɗin ya zama daidai, da tsawon rayuwar aiki da aiki mai tsayi. PLC 控制系统/PLC tsarin sarrafawa 几乎所有操作参数(如拉膜长度,密封时间和速度)均可自定义、储存和 all ... Almost

    • Na'ura mai ɗaukar hoto ta atomatik tare da Nitrogen Flushing

      Na'ura mai ɗaukar hoto ta atomatik tare da Nitrogen ...

      Bayanin Kayan Aikin Bidiyo Wannan vacuum iya dinki ko kuma ake kira vacuum can seaming machine da nitrogen flushing ana amfani dashi don dinke kowane nau'in gwangwani iri-iri kamar gwangwani, gwangwani na aluminum, gwangwani na filastik da gwangwanin takarda tare da vacuum da gas. Tare da ingantaccen inganci da sauƙin aiki, kayan aiki ne masu dacewa don irin waɗannan masana'antu kamar foda madara, abinci, abin sha, kantin magani da injiniyan sinadarai. Ana iya amfani da injin ita kaɗai ko tare da sauran layin samarwa. Takamaiman Fasaha...

    • Cikakkun Foda Madarar Za a iya Cika & Layin Digiri na Maƙerin China

      Cikakkun Madara Powder Can Cike & Seamin...

      Vidoe Atomatik Milk Powder Canning Line Amfaninmu a Masana'antar Kiwo Hebei Shipu ta himmatu wajen samar da sabis na marufi mai inganci guda ɗaya don abokan cinikin masana'antar kiwo, gami da layin gwangwani madara foda, layin jaka da layin kunshin 25 kg, kuma yana iya ba abokan ciniki tare da masana'antu masu dacewa. shawarwari da goyon bayan fasaha. A cikin shekaru 18 da suka gabata, mun gina haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da manyan kamfanoni na duniya, kamar Fonterra, Nestle, Yili, Mengniu da dai sauransu. Gabatarwar Masana'antar Kiwo ...

    • Auger Filler Model SPAF-50L

      Auger Filler Model SPAF-50L

      Babban fasali Za a iya wanke tsaga hopper cikin sauƙi ba tare da kayan aiki ba. Servo motor drive dunƙule. Tsarin bakin karfe, Abubuwan tuntuɓar SS304 sun haɗa da dabaran hannu na tsayin daidaitacce. Sauya sassan auger, ya dace da kayan aiki daga super bakin ciki foda zuwa granule. Samfuran Ƙirar Fasaha SPAF-11L SPAF-25L SPAF-50L SPAF-75L Hopper Rarraba hopper 11L Raba hopper 25L Raba hopper 50L Raba hopper 75L Marufi Nauyin 0.5-20g 1-200g 10-20000 0.5-5g, ku.