Can Model Na'urar Tsabtace Jiki SP-CCM

Takaitaccen Bayani:

Wannan na'ura mai tsaftace jikin gwangwani ce za a iya amfani da ita don sarrafa tsaftacewa duka don gwangwani.

Gwangwani suna jujjuyawa akan na'ura kuma busa iska ta fito daga bangarori daban-daban na tsabtace gwangwani.

Hakanan wannan injin yana ba da tsarin tattara ƙura na zaɓi don sarrafa ƙura tare da kyakkyawan tasirin tsaftacewa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Ladan mu shine rage farashin siyarwa, ƙungiyar kudaden shiga mai ƙarfi, QC na musamman, masana'antu masu ƙarfi, ayyuka masu inganci na musammanInjin tattara Chips Chips, Injin Ciko Foda na Kayan kwalliya, Injin tattara sabulun bayan gida, Idan za ta yiwu, tabbatar da aika buƙatunku tare da cikakken jerin abubuwan ciki har da salon / abu da adadin da kuke buƙata. Za mu kawo muku mafi girman jeri na farashin mu.
Na'urar Tsabtace Jiki Model SP-CCM Cikakken Bayani:

Babban Siffofin

Wannan na'ura mai tsaftace jikin gwangwani ce za a iya amfani da ita don sarrafa tsaftacewa duka don gwangwani.

Gwangwani suna jujjuyawa akan na'ura kuma busa iska ta fito daga bangarori daban-daban na tsabtace gwangwani.

Hakanan wannan injin yana ba da tsarin tattara ƙura na zaɓi don sarrafa ƙura tare da kyakkyawan tasirin tsaftacewa.

Tsarin murfin kariya na Arylic don tabbatar da tsaftataccen muhallin aiki.

Bayanan kula: Tsarin tattara ƙura (mallakar kansa) ba a haɗa shi da injin tsabtace gwangwani ba.

Yawan Tsaftacewa: gwangwani 60/min

Bayani: #300-#603

Wutar lantarki: 3P AC208-415V 50/60Hz

Jimlar ƙarfi: 0.48kw

Ƙarfin wutar lantarki: 5.5kw

Gabaɗaya girma: 1720*900*1260mm

Ajiye Jerin

Motoci: JSCC 120W 1300rpm Model: 90YS120GV22, bel ɗin tuƙi da buroshin gashi

Mai Rage Gear:JSCC, Ratio: 1:10; 1:15 da 1:50 Model: 90GK(F)**RC

Mai hurawa: 5.5kw


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Can Model Na'urar Tsabtace Jiki SP-CCM hotuna daki-daki


Jagoran Samfuri masu dangantaka:

Tare da ci-gaba fasahar da wurare, m ingancin iko, m farashin, m sabis, m sabis da kuma kusa hadin gwiwa tare da abokan ciniki, mu ne m don samar da mafi kyaun darajar ga abokan cinikinmu ga Can Jiki Cleaning Machine Model SP-CCM , The samfurin zai wadata ga kowa da kowa. a duk duniya, kamar: luzern, Belarus, Cancun, Tsarin mu shine "mutunci na farko, mafi kyawun inganci". Muna da kwarin gwiwa wajen samar muku da kyakkyawan sabis da ingantattun kayayyaki. Muna fata da gaske za mu iya kafa haɗin gwiwar kasuwanci tare da ku a nan gaba!
High Quality, High Ingat, m da Mutunci, daraja samun dogon lokacin da hadin gwiwa! Sa ido ga hadin kai na gaba! Taurari 5 Daga Margaret daga Latvia - 2018.06.28 19:27
Gabaɗaya, mun gamsu da kowane fanni, arha, inganci mai inganci, isarwa da sauri da salo mai kyau, za mu sami haɗin gwiwa mai zuwa! Taurari 5 By Elva daga Vietnam - 2018.12.30 10:21
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Samfura masu alaƙa

  • Mai ƙera don Injin Ghee Kayan lambu - Can Injin Tsabtace Jiki Model SP-CCM - Injin Shipu

    Mai ƙera Na'ura don Yin Ghee Ganye ...

    Babban Halayen Wannan injin tsabtace jiki na gwangwani za a iya amfani da shi don sarrafa tsaftacewa duka don gwangwani. Gwangwani suna jujjuyawa akan na'ura kuma busa iska ta fito daga bangarori daban-daban na tsabtace gwangwani. Hakanan wannan injin yana ba da tsarin tattara ƙura na zaɓi don sarrafa ƙura tare da kyakkyawan tasirin tsaftacewa. Tsarin murfin kariya na Arylic don tabbatar da tsaftataccen muhallin aiki. Bayanan kula: Tsarin tattara ƙura (mallakar kansa) ba a haɗa shi da injin tsabtace gwangwani ba. Iyawar Tsaftacewa...

  • Farashin gasa don Injin Canjin Ta atomatik - Injin Powder Auger na atomatik (1 layin 2 fillers) Model SPCF-L12-M - Injin Shipu

    Farashin Gasa don Can ta atomatik Mai Rufe Mac...

    Babban fasali Tsarin Bakin Karfe; Ana iya wanke saurin cire haɗin ko tsaga hopper cikin sauƙi ba tare da kayan aiki ba. Servo motor drive dunƙule. Pneumatic dandamali yana ba da kayan aiki tare da tantanin halitta don sarrafa saurin cikowa guda biyu gwargwadon nauyin da aka saita. An nuna tare da babban gudun da tsarin auna daidaito. Ikon PLC, nunin allo, mai sauƙin aiki. Hanyoyin cikawa biyu na iya zama masu canzawa, cike da ƙara ko cika da nauyi. Cika da ƙarar da aka nuna tare da babban gudu amma ƙananan daidaito. Cika da nauyin da aka nuna w...

  • Ma'aikata mafi kyawun siyar Red Chilli Powder Packing Machine - 28SPAS-100 Na'urar Canjin Ta atomatik - Injin Shipu

    Factory mafi kyawun siyarwar Red Chilli Powder Packing ...

    Akwai tsari guda biyu na wannan na'ura ta atomatik, ɗaya shine nau'in ƙirar ƙura, ba tare da kariya ta ƙura ba, ana iya gyara saurin ƙura, ana iya gyara saurin ƙura, ana iya gyara saurin ƙura, ɗayan kuma nau'in saurin gudu ne, tare da kariyar ƙura, ana iya daidaita saurin ta hanyar inverter. Halayen ayyuka Tare da nau'i-nau'i biyu (hudu) na jujjuyawar ɗinki, gwangwani suna tsaye ba tare da jujjuya ba yayin da gwangwani na iya jujjuya cikin sauri mai girma yayin yin kifin; Za'a iya haɗa gwangwani-ƙara-girma daban-daban ta hanyar maye gurbin kayan haɗi kamar murfi-pressin ...

  • OEM/ODM Factory Protein Powder Packing Machine - Na'ura mai cike da Foda ta atomatik (Ta hanyar auna) Model SPCF-L1W-L - Injin Shipu

    OEM/ODM Factory Protein Powder Packing Machine ...

    Babban fasali Tsarin Bakin Karfe; Ana iya wanke saurin cire haɗin ko tsaga hopper cikin sauƙi ba tare da kayan aiki ba. Servo motor drive dunƙule. Pneumatic dandamali yana ba da kayan aiki tare da tantanin halitta don sarrafa saurin cikowa guda biyu gwargwadon nauyin da aka saita. An nuna tare da babban gudun da tsarin auna daidaito. Ikon PLC, nunin allo, mai sauƙin aiki. Hanyoyin cikawa biyu na iya zama masu canzawa, cike da ƙara ko cika da nauyi. Cika da ƙarar da aka nuna tare da babban gudu amma ƙananan daidaito. Cika da nauyin da aka nuna w...

  • Farashin mai rahusa Atomatik Powder Packing Machine - Na'ura mai cike da foda ta atomatik (1 layin 2 fillers) Model SPCF-L12-M - Injin Shipu

    Farashin rangwame Atomatik Powder Packing Mac...

    Babban fasali Tsarin Bakin Karfe; Ana iya wanke saurin cire haɗin ko tsaga hopper cikin sauƙi ba tare da kayan aiki ba. Servo motor drive dunƙule. Pneumatic dandamali yana ba da kayan aiki tare da tantanin halitta don sarrafa saurin cikowa guda biyu gwargwadon nauyin da aka saita. An nuna tare da babban gudun da tsarin auna daidaito. Ikon PLC, nunin allo, mai sauƙin aiki. Hanyoyin cikawa biyu na iya zama masu canzawa, cike da ƙara ko cika da nauyi. Cika da ƙarar da aka nuna tare da babban gudu amma ƙananan daidaito. Cika da nauyin da aka nuna w...

  • Jagoran Mai ƙera Na'ura don Tallan Foda - Injin Wuta ta atomatik tare da Flushing Nitrogen - Injin Shipu

    Jagoran Mai Kera Na'urar Tara Powder...

    Ƙayyadaddun fasaha ● Seling diamitaφ40 ~ φ127mm, tsayin hatimi 60 ~ 200mm; ● Hanyoyin aiki guda biyu suna samuwa: vacuum nitrogen sealing da vacuum sealing; kuma matsakaicin gudun zai iya kaiwa gwangwani 6 / minti (gudun yana da alaƙa da girman tanki da ma'auni darajar ragowar oxygen darajar) ● A ƙarƙashin yanayin rufewa, zai iya kaiwa 40kpa ~ 90Kpa mummunan matsin lamba ...