A halin yanzu, kamfanin yana da fiye da 50 ƙwararrun masu fasaha da ma'aikata, fiye da 2000 m2 na ƙwararrun masana'antu na masana'antu, kuma sun haɓaka jerin kayan aiki na kayan aiki na "SP" mai mahimmanci, irin su Auger filler, Foda na iya cika inji, Powder blending. inji, VFFS da sauransu. Duk kayan aikin sun wuce takaddun CE, kuma sun cika buƙatun takaddun shaida na GMP.

Can Cika Inji

  • Cikakkun Foda Madarar Za a iya Cika & Layin Digiri na Maƙerin China

    Cikakkun Foda Madarar Za a iya Cika & Layin Digiri na Maƙerin China

    Gabaɗaya, foda madarar jarirai ana shirya shi ne a cikin gwangwani, amma kuma akwai fakitin foda da yawa a cikin kwalaye (ko jaka). Dangane da farashin madara, gwangwani sun fi kwalaye tsada sosai. Menene bambanci? Na yi imani cewa yawancin tallace-tallace da masu amfani sun shiga cikin matsala na marufi na madara madara. Maganar kai tsaye akwai wani bambanci? Yaya girman bambancin? Zan bayyana muku shi.

  • Na'urar Cika Fada ta atomatik Model SPCF-R1-D160

    Na'urar Cika Fada ta atomatik Model SPCF-R1-D160

    Wannan jerinatomatik foda kwalban cika injizai iya yin aikin aunawa, riƙewa, da cika kwalba da sauransu, yana iya zama layin aikin injin cika kwalban duka tare da sauran injina masu alaƙa.

    Ya dace da cika foda madara, cikewar nono mai cike da madara, cikewar nono mai cike da madara, madarar foda mai cike da foda, cika foda na albumen, cika foda na furotin, maye gurbin abinci mai cika foda, cika kohl, cika foda mai kyalli, barkono foda cika, barkono cayenne barkono foda cika. , Cika foda, Cikar fulawa, madarar waken soya, Cika foda, Cika Foda, Cika Foda, Cika Foda, Cika Foda na kantin magani, Cika foda, essence foda ciko, kayan yaji mai cike da foda, kayan yaji mai cike da foda da sauransu.

  • Na'ura mai cike da Foda Auger ta atomatik (1 layin 2 filler) Model SPCF-L12-M

    Na'ura mai cike da Foda Auger ta atomatik (1 layin 2 filler) Model SPCF-L12-M

    WannanNa'ura mai cike da foda ta atomatikcikakken bayani ne na tattalin arziki ga buƙatun layin samar da ku. iya aunawa da cika foda da granular. Ya ƙunshi Shugabancin Cika guda 2, mai isar da sarƙoƙi mai zaman kansa wanda aka ɗora akan ƙaƙƙarfan tushe mai ƙarfi, da duk kayan haɗin da ake buƙata don matsawa cikin dogaro da kwantena don cikawa, ba da adadin samfuran da ake buƙata, sannan da sauri matsar da kwantena da aka cika zuwa sauran kayan aiki a layinku (misali, cappers, labelers, da sauransu).

     

  • Babban Gudun atomatik Can Cika Injin (2 Lines 4 fillers) Model SPCF-W2

    Babban Gudun atomatik Can Cika Injin (2 Lines 4 fillers) Model SPCF-W2

    Wannan jerinatomatik iya cika injisabon tsari ne wanda muka sanya shi akan ajiye tsohon Juya Farantin Ciyarwa a gefe ɗaya. Cikowar auger biyu a cikin manyan masu taimaka wa layi guda ɗaya da tsarin Ciyarwa da aka samo asali zai iya kiyaye daidaitaccen madaidaici kuma ya cire gajiyar tsaftacewar juyi. Yana iya yin daidaitaccen aikin aunawa & cikawa, kuma yana iya haɗawa tare da wasu injuna don gina layin samarwa gabaɗaya. Ya dace da cika foda madara, cikewar nono mai cike da madara, cikewar nono mai cike da madara, madarar foda mai cike da foda, cika foda na albumen, cika foda na furotin, maye gurbin abinci mai cika foda, cika kohl, cika foda mai kyalli, barkono foda cika, barkono cayenne barkono foda cika. , Cika foda, Cikar fulawa, madarar waken soya, Cika foda, Cika Foda, Cika Foda, Cika Foda, Cika Foda na kantin magani, Cika foda, essence foda ciko, kayan yaji mai cike da foda, kayan yaji mai cike da foda da sauransu.

  • Na'ura mai cikawa ta atomatik (2 fillers 2 faifan juyi) Model SPCF-R2-D100

    Na'ura mai cikawa ta atomatik (2 fillers 2 faifan juyi) Model SPCF-R2-D100

    Wannan jerininjin cika fodazai iya yin aikin aunawa, iya riƙewa, da cikawa, da dai sauransu, yana iya zama duka saitin zai iya cika layin aiki tare da sauran injunan da suka danganci, kuma ya dace da cika kohl, cika foda mai ƙyalli, barkono foda, cika barkono cayenne, cika foda madara, madara foda. Cika, Cika foda, Cika fulawa, Cikar Albumen, Cikar madarar soya, Cikar Foda, Cika Foda, s Maganin Ciko , Ciko Foda, cika foda, kayan yaji, cika foda, kayan yaji da sauransu.

  • Na'ura mai cike da foda Auger ta atomatik (2 layi 2 fillers) Model SPCF-L2-S

    Na'ura mai cike da foda Auger ta atomatik (2 layi 2 fillers) Model SPCF-L2-S

    Wannan Injin Cika Auger cikakke ne, maganin tattalin arziki ga buƙatun layin samar da ku. iya aunawa da cika foda da granular. Ya ƙunshi Shugaban Cika Biyu, mai isar da sarƙoƙi mai zaman kansa wanda aka ɗora akan ƙaƙƙarfan tushe mai ƙarfi, da duk kayan haɗin da ake buƙata don motsawa da matsaya don cikawa, ba da adadin samfuran da ake buƙata, sannan da sauri matsar da kwantenan da aka cika sauran kayan aiki a layinku (misali, cappers, labelers, da sauransu).

     

  • Babban Gudun atomatik Can Cika Injin (layi 1 3 masu cika) Model SP-L3

    Babban Gudun atomatik Can Cika Injin (layi 1 3 masu cika) Model SP-L3

    Wannanbabban saurin atomatik na iya cika injincikakken bayani ne na tattalin arziki ga buƙatun layin samar da ku. iya aunawa da cika foda da granular. Ya ƙunshi Shugabancin Cika guda 3, mai ɗaukar nauyin sarkar mai mai zaman kansa wanda aka ɗora akan ƙaƙƙarfan tushe mai ƙarfi, da duk kayan haɗin da ake buƙata don motsawa da matsaya don cikawa, ba da adadin samfuran da ake buƙata, sannan da sauri matsar da kwantena masu cika. nesa da sauran kayan aiki a cikin layinku (misali, cappers, labelers, da sauransu). Ya dace da cika foda madara, cikewar nono mai cike da madara, cikewar nono mai cike da madara, madarar foda mai cike da foda, cika foda na albumen, cika foda na furotin, maye gurbin abinci mai cika foda, cika kohl, cika foda mai kyalli, barkono foda cika, barkono cayenne barkono foda cika. , Cika foda, Cikar fulawa, madarar waken soya, Cika foda, Cika Foda, Cika Foda, Cika Foda, Cika Foda na kantin magani, Cika foda, essence foda ciko, kayan yaji mai cike da foda, kayan yaji mai cike da foda da sauransu.

  • Na'ura mai ɗaukar hoto ta atomatik tare da Nitrogen Flushing

    Na'ura mai ɗaukar hoto ta atomatik tare da Nitrogen Flushing

    Ana amfani da wannan injin injin ɗin don ɗinke kowane nau'in gwangwani masu zagaye kamar gwangwani, gwangwani na aluminum, gwangwani na filastik da gwangwani na takarda tare da vacuum da gas. Tare da ingantaccen inganci da sauƙin aiki, kayan aiki ne masu dacewa don irin waɗannan masana'antu kamar foda madara, abinci, abin sha, kantin magani da injiniyan sinadarai. Za'a iya amfani da injin ɗin da za a iya amfani da shi kaɗai ko tare da sauran layin samar da cikawa.

12Na gaba >>> Shafi na 1/2