Biyu Spindle filafili blender

Takaitaccen Bayani:

Za'a iya saita lokacin haɗawa, lokacin fitarwa da saurin haɗuwa da nunawa akan allon;

Ana iya fara motar bayan zubar da kayan;

Lokacin da aka buɗe murfin mahaɗin, zai tsaya kai tsaye; lokacin da murfin mahaɗin ya buɗe, ba za a iya fara na'urar ba;

Bayan an zubar da kayan, busassun kayan haɗakarwa na iya farawa da gudana a hankali, kuma kayan aiki ba su girgiza lokacin farawa;


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Muna bin tsarin gudanarwa na "Quality yana da ban mamaki, Kamfanin shine mafi girma, Sunan shine farko", kuma za mu ƙirƙiri da gaske da raba nasara tare da duk abokan ciniki donInjin Marufi Madaran Foda, Sabulu Don Injin Wanki ta atomatik, Foda Na Gina Jiki na Iya Cika Inji, Muna maraba da abokan ciniki daga ko'ina cikin duniya don kowane nau'i na haɗin gwiwa tare da mu don gina makomar amfanar juna. Muna sadaukar da kanmu da zuciya ɗaya don ba abokan ciniki mafi kyawun sabis.
Biyu Spindle Paddle blender Cikakken Bayani:

Bayanin Kayan aiki

Nau'in nau'in nau'in filafili guda biyu, wanda kuma aka sani da mahaɗin buɗe kofa mara nauyi, ya dogara ne akan aikin dogon lokaci a fagen mahaɗa, kuma yana shawo kan halaye na tsaftacewa akai-akai na mahaɗar kwance. Ci gaba da watsawa, mafi girma amintacce, tsawon rayuwar sabis, dace da haɗuwa da foda tare da foda, granule tare da granule, granule tare da foda da ƙara ƙaramin adadin ruwa, amfani da abinci, kayan kiwon lafiya, masana'antun sinadarai, da masana'antun baturi.

Babban Siffofin

Za'a iya saita lokacin haɗawa, lokacin fitarwa da saurin haɗuwa da nunawa akan allon;

Ana iya fara motar bayan zubar da kayan;

Lokacin da aka buɗe murfin mahaɗin, zai tsaya kai tsaye; lokacin da murfin mahaɗin ya buɗe, ba za a iya fara na'urar ba;

Bayan an zubar da kayan, busassun kayan haɗakarwa na iya farawa da gudana a hankali, kuma kayan aiki ba su girgiza lokacin farawa;

Farantin Silinda ya fi al'ada kauri, kuma sauran kayan kuma yakamata su kasance masu kauri.

(1) Inganci: Juyin juyawa na dangi yana motsa kayan da za a jefa a kusurwoyi daban-daban, kuma lokacin haɗuwa shine mintuna 1 zuwa 5;

(2) Babban daidaituwa: ƙirar ƙira ta sanya wukake suna juyawa don cika ɗakin, kuma haɗin haɗin kai yana da girma kamar 95%;

(3) Ragowar ƙasa: rata tsakanin paddle da silinda shine 2 ~ 5 mm, da tashar fitarwa ta buɗe;

(4) Zazzagewar sifili: ƙirar ƙira ta tabbatar da zubar da sifili na shaft da tashar fitarwa;

(5) Babu mataccen kusurwa: duk kwanon da ake hadawa an yi musu walƙiya kuma an goge su, ba tare da wani abin ɗaure kamar su skru da goro ba;

(6) Kyawawan yanayi da yanayi: Sai dai akwatin gear, injin haɗin kai tsaye da wurin zama, sauran sassan injin duka an yi su da bakin karfe, wanda ke da kyau da yanayi.

Ƙayyadaddun Fasaha

Samfura Saukewa: SP-P1500
Ƙarfin inganci 1500L
Cikakken ƙara 2000L
Fasali na lodawa 0.6-0.8
Gudun juyawa 39rpm
Jimlar nauyi 1850 kg
Jimlar foda 15kw+0.55kw
Tsawon mm 4900
Nisa mm 1780
Tsayi 1700mm
Foda 3phase 380V 50Hz

Ajiye Jerin

Motor SEW, ikon 15kw; ragewa, rabo 1:35, gudun 39rpm, gida
Silinda da bawul ɗin solenoid alama ce ta FESTO
Kauri na silinda farantin ne 5MM, gefen farantin ne 12mm, da kuma zane da gyara farantin ne 14mm.
Tare da ƙa'idar saurin juyawa mita
Schneider ƙananan kayan wutan lantarki


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Biyu Spindle filafili blender cikakken hotuna

Biyu Spindle filafili blender cikakken hotuna

Biyu Spindle filafili blender cikakken hotuna

Biyu Spindle filafili blender cikakken hotuna

Biyu Spindle filafili blender cikakken hotuna


Jagoran Samfuri masu dangantaka:

Mun dogara ga dabarun tunani, ci gaba na zamani a duk sassan, ci gaban fasaha da kuma ba shakka a kan mu ma'aikatan da kai tsaye shiga cikin mu nasara ga Double Spindle filafili blender , The samfurin zai wadata ga ko'ina cikin duniya, kamar: Costa Rica, New Zealand. , Panama, Mun gina dangantaka mai ƙarfi da dogon lokaci tare da kamfanoni masu yawa a cikin wannan kasuwancin a Kenya da ketare. Nan da nan kuma ƙwararrun sabis na bayan-sayar da ƙungiyar masu ba da shawara ta ke bayarwa suna farin cikin masu siyan mu. Cikakkun bayanai da sigogi daga kayan ƙila za a aika muku zuwa gare ku don kowace cikakkiyar yarda. Za a iya isar da samfurori kyauta kuma kamfani ya duba kamfaninmu. Ana maraba da Kenya don yin shawarwari akai-akai. Fatan samun tambayoyin buga ku da gina haɗin gwiwa na dogon lokaci.
Manajoji masu hangen nesa ne, suna da ra'ayin "fa'idodin juna, ci gaba da haɓakawa da haɓakawa", muna da tattaunawa mai daɗi da Haɗin kai. Taurari 5 Daga David daga Zimbabwe - 2018.09.21 11:01
Ana iya magance matsalolin da sauri da kuma yadda ya kamata, yana da daraja a amince da aiki tare. Taurari 5 Daga Andrew Forrest daga Belarus - 2017.11.12 12:31
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Samfura masu alaƙa

  • Manyan Masu Bayar da Injin Rubutun Fafa - Na'urar Marufi Ta atomatik Model SPLP-7300GY/GZ/1100GY - Injin Shipu

    Manyan Masu Bayar da Injin Rubutun Popcorn - Atomatik...

    Bayanin kayan aiki Wannan rukunin an haɓaka shi don buƙatar ƙididdigewa da cika manyan hanyoyin sadarwa. An sanye shi da famfo mai na'ura mai juyi don aunawa tare da aikin ɗaukar kayan atomatik da ciyarwa, ƙididdigewa ta atomatik da cikawa da yin jakar ta atomatik da marufi, kuma an sanye shi da aikin ƙwaƙwalwar ajiya na ƙayyadaddun samfur 100, sauya ƙayyadaddun nauyi. ana iya gane shi ta hanyar bugun maɓalli ɗaya kawai. Aikace-aikacen da suka dace: Tumatir da ya shuɗe ...

  • 2021 Babban Injin Shirya Sabulun Wuta Mai Kyau - Rotary Pre-made Bag Packaging Machine Model SPRP-240C - Injin Shipu

    2021 High quality Toilet Packing Soap Machine -...

    Taƙaitaccen bayanin Wannan injin shine ƙirar gargajiya don ciyar da jaka cikakke marufi ta atomatik, tana iya da kansa kammala irin waɗannan ayyuka kamar ɗaukar jaka, bugu na kwanan wata, buɗe bakin jaka, cikawa, cikawa, rufewar zafi, tsarawa da fitarwa na samfuran ƙãre, da sauransu. don abubuwa da yawa, jakar marufi yana da kewayon daidaitawa mai faɗi, aikinsa yana da fahimta, mai sauƙi da sauƙi, saurin sa yana da sauƙin daidaitawa, ƙayyadaddun buƙatun buhun za a iya canza shi da sauri, kuma yana da sanye take...

  • Injin Packaging Chips Chips OEM - Injin Marufin Foda Ta atomatik Maƙerin China - Injin Shipu

    OEM China Chips Packaging Machine - Atomatik ...

    Babban fasalin 伺服驱动拉膜动作/Servo tuƙin don ciyar da fim伺服驱动同步带可更好地克服皮带惯性和重量,拉带顺畅且精准,确保更长的使用寿命和更大的操作稳定性。 Belin aiki tare ta servo drive ya fi kyau don guje wa rashin aiki, tabbatar da ciyar da fim ɗin ya zama daidai, da tsawon rayuwar aiki da aiki mai tsayi. PLC 控制系统/PLC tsarin sarrafawa 几乎所有操作参数(如拉膜长度,密封时间和速度)均可自定义、储存咃。 Almost

  • 2021 Kyakkyawan Ingancin Candy Packing Machine - Injin Marufi Ta atomatik - Injin Jirgin ruwa

    2021 Kyakkyawan Ingancin Candy Packing Machine - Auto...

    Tsarin Aiki Packing Material: TAKARDA / PE OPP / PE, CPP / PE, OPP / CPP, OPP / AL / PE, da sauran zafi-sealable shirya kayan. Ya dace da na'ura mai ɗaukar matashin kai, na'ura mai ɗaukar hoto na cellophane, na'ura mai rufewa, injin shirya biscuit, na'urar shirya kayan abinci nan take, injin shirya sabulu da dai sauransu. Kayan lantarki iri iri Sunan Alamar asalin ƙasar 1 Servo motor Panasonic Japan 2 Servo direba Panasonic Japan 3 PLC Omron Japan 4 Touch Screen Wein...

  • Farashi mai rahusa Injin Packing Powder Atomatik - Liquid Atomatik Can Cika Inji Model SPCF-LW8 - Injin Shipu

    Farashin rangwame Atomatik Powder Packing Mac...

    Hotunan kayan aiki Za su iya Cika Injin Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kwalli: Shugaban 8, ƙarfin cika kwalban: 10ml-1000ml (daidaicin cika kwalban daban-daban bisa ga samfuran daban-daban); Gudun cika kwalban: 30-40 kwalabe / min. (ikon cika daban-daban a cikin sauri daban-daban), ana iya daidaita saurin cika kwalban don hana zubar da kwalban; Daidaitaccen cika kwalban: ± 1%; Fom ɗin cika kwalban: servo piston mai cika kwalban da yawa; Injin cika kwalbar nau'in Piston, ...

  • Mafi kyawun Farashi don Injin Cika Foda - Auger Filler Model SPAF-100S - Injin Shipu

    Mafi kyawun Farashi don Injin Ciko Foda na Kayan kwalliya ...

    Babban fasali Za a iya wanke tsaga hopper cikin sauƙi ba tare da kayan aiki ba. Servo motor drive dunƙule. Tsarin bakin karfe, Abubuwan tuntuɓar SS304 sun haɗa da dabaran hannu na tsayin daidaitacce. Sauya sassan auger, ya dace da kayan aiki daga super bakin ciki foda zuwa granule. Main Technical Data Hopper Raba hopper 100L Packing Weight 100g - 15kg Packing Weight <100g,<±2%;100 ~ 500g, <±1%;>500g, <± 0.5% Ciko saurin 3 - 6 sau a min .