Mai tara kura

Takaitaccen Bayani:

Kyakkyawan yanayi: gabaɗayan injin (ciki har da fan) an yi shi da bakin karfe,

wanda ya dace da yanayin aiki na matakin abinci.

Ingantacciyar: Ƙaƙwalwar maƙallan matattara-matakin bututu guda ɗaya, wanda zai iya ɗaukar ƙura.

Ƙarfi: Ƙirar dabarar dabarar iska ta musamman tare da ƙarfin tsotsa iska mai ƙarfi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Tare da wadataccen ƙwarewar mu da sabis na kulawa, an gane mu a matsayin mai samar da abin dogara ga yawancin masu siye na duniya donInjin Rufe Chips, injin marufi matashin kai, Powder Packing Machine, samfuranmu suna da kyakkyawan suna daga duniya a matsayin mafi kyawun farashi kuma mafi fa'idar sabis ɗin bayan-sale ga abokan ciniki.
Cikakken Bayani:

Bayanin Kayan aiki

Ƙarƙashin matsi, iskar ƙurar ƙura tana shiga cikin mai tara ƙura ta mashigar iska. A wannan lokacin, iska tana faɗaɗa kuma yawan kwararar ruwa yana raguwa, wanda zai sa manyan barbashi na ƙura su rabu da ƙurar gas a ƙarƙashin aikin nauyi kuma su fada cikin aljihun tattara ƙurar. Sauran ƙura mai kyau za su manne da bangon waje na nau'in tacewa tare da jagorancin iska, sa'an nan kuma za a tsabtace ƙurar ta na'urar girgiza. Iskar da aka tsarkake ta ratsa cikin mashin tacewa, kuma ana fitar da rigar tacewa daga iskar da ke sama.

Babban Siffofin

1. Kyakkyawan yanayi: gabaɗayan injin (ciki har da fan) an yi shi da bakin karfe, wanda ya dace da yanayin aiki na abinci.

2. Inganci: Naƙasasshiyar matattarar matattara-matakin micron-tube guda ɗaya, wanda zai iya ɗaukar ƙarin ƙura.

3. Ƙarfi: Ƙaƙwalwar ƙirar iska mai yawa na musamman tare da ƙarfin tsotsa iska mai ƙarfi.

4. M foda tsaftacewa: Daya-button vibrating foda tsaftacewa inji iya more yadda ya kamata cire foda a haɗe zuwa tace harsashi da kuma cire kura yadda ya kamata.

5. Humanization: ƙara tsarin kula da nesa don sauƙaƙe sarrafa kayan aiki.

6. Low amo: musamman sauti rufi auduga, yadda ya kamata rage amo.

Ƙayyadaddun Fasaha

Samfura

SP-DC-2.2

Girman iska (m³)

1350-1650

Matsi (Pa)

960-580

Jimlar Foda (KW)

2.32

Matsakaicin amo (dB)

65

Ingantaccen cire ƙura (%)

99.9

Tsawon (L)

710

Nisa (W)

630

Tsawo (H)

1740

Girman tacewa (mm)

Diamita 325mm, tsawon 800mm

Jimlar nauyi (Kg)

143


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Hotuna dalla-dalla masu tattara kura

Hotuna dalla-dalla masu tattara kura


Jagoran Samfuri masu dangantaka:

We dogara sturdy fasaha karfi da kuma ci gaba da haifar da sophisticated fasahar saduwa da bukatar kura tara , The samfurin zai wadata ga ko'ina cikin duniya, kamar: Slovak Republic, Seattle, Mumbai, Muna maraba da ku ziyarci mu kamfanin & factory da mu dakin nuni yana nuna samfura daban-daban da mafita waɗanda zasu dace da tsammaninku. A halin yanzu, yana da dacewa don ziyarci gidan yanar gizon mu. Ma'aikatan tallace-tallacenmu za su yi iya ƙoƙarinsu don samar muku da mafi kyawun ayyuka. Idan kuna buƙatar ƙarin bayani, don Allah kar a yi shakka a tuntuɓe mu ta imel, fax ko tarho.
Wannan mai siyarwa yana ba da samfura masu inganci amma ƙarancin farashi, da gaske kyakkyawan masana'anta ne da abokin kasuwanci. Taurari 5 Daga David Eagleson daga Bangladesh - 2018.12.14 15:26
Yana da matukar sa'a don saduwa da irin wannan mai samar da kayayyaki, wannan shine haɗin gwiwarmu mafi gamsuwa, Ina tsammanin za mu sake yin aiki! Taurari 5 By Antonia daga Mali - 2017.09.22 11:32
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Samfura masu alaƙa

  • Injin Marufi Shinkafa Jumla - Rotary Pre-Yadda Jakar Marufi Inji Model SPRP-240P - Injin Shipu

    Injin Kunshin Shinkafa Jumla na masana'anta - Rot...

    Taƙaitaccen bayanin Wannan injin shine ƙirar gargajiya don ciyar da jaka cikakke marufi ta atomatik, tana iya da kansa kammala irin waɗannan ayyuka kamar ɗaukar jaka, bugu na kwanan wata, buɗe bakin jaka, cikawa, cikawa, rufewar zafi, tsarawa da fitarwa na samfuran ƙãre, da sauransu. don abubuwa da yawa, jakar marufi yana da kewayon daidaitawa mai faɗi, aikinsa yana da fahimta, mai sauƙi da sauƙi, saurin sa yana da sauƙin daidaitawa, ƙayyadaddun buƙatun buhun za a iya canza shi da sauri, kuma yana da sanye take...

  • Injin Samar da Sugar Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kawa ta atomatik - Injin Marubucin Dankali Na atomatik SPGP-5000D/5000B/7300B/1100 - Injin Shipu

    Injin Samar da Sugar Ma'aikata - Atomatik...

    Aikace-aikacen marufi na masara, marufi na alewa, fakitin abinci, marufi na kwakwalwan kwamfuta, marufi na goro, marufi iri, buhunan shinkafa, fakitin wake, marufi na abinci na jarirai da sauransu. Musamman dacewa da sauƙin karye abu. Unitungiyar ta ƙunshi injin marufi na SPGP7300 a tsaye, ma'aunin haɗaka (ko SPFB2000 injin aunawa) da lif na guga a tsaye, yana haɗa ayyukan aunawa, yin jaka, nadawa gefen, cikawa, rufewa, bugu, naushi da kirgawa, ado. ...

  • Mafi ƙanƙanci na Injin tattara kayan ciye-ciye - Injin Kundin Matashi ta atomatik - Injin Jirgin ruwa

    Mafi ƙasƙanci na Injin Packing Pouch -...

    Tsarin Aiki Packing Material: TAKARDA / PE OPP / PE, CPP / PE, OPP / CPP, OPP / AL / PE, da sauran zafi-sealable shirya kayan. Alamar sassan Wutar Lantarki Abu Sunan Alamar asalin ƙasar 1 Servo motor Panasonic Japan 2 Direban Servo Panasonic Japan 3 PLC Omron Japan 4 Allon taɓawa Weinview Taiwan 5 allon zafin jiki Yudian China 6 Maɓallin jog Siemens Jamus 7 Maɓallin Fara & Tsaya Siemens Jamus Mu na iya amfani da babban lema iri ɗaya. ...

  • Injin Cika Factory na Auger Powder - Injin Cika Foda ta atomatik (1 layin 2 filler) Model SPCF-L12-M - Injin Shipu

    Injinan Jumlar Auger Powder Filling Machine ...

    Babban fasali Tsarin Bakin Karfe; Ana iya wanke saurin cire haɗin ko tsaga hopper cikin sauƙi ba tare da kayan aiki ba. Servo motor drive dunƙule. Pneumatic dandamali yana ba da kayan aiki tare da tantanin halitta don sarrafa saurin cikowa guda biyu gwargwadon nauyin da aka saita. An nuna tare da babban gudun da tsarin auna daidaito. Ikon PLC, nunin allo, mai sauƙin aiki. Hanyoyin cikawa biyu na iya zama masu canzawa, cike da ƙara ko cika da nauyi. Cika da ƙarar da aka nuna tare da babban gudu amma ƙananan daidaito. Cika da nauyin da aka nuna w...

  • Injin Samar da Sugar Injin - Rotary Pre-made Buhun Marufi Model SPRP-240P - Injin Shipu

    Injin Samar da Sugar Injin - Rotar...

    Taƙaitaccen bayanin Wannan injin shine ƙirar gargajiya don ciyar da jaka cikakke marufi ta atomatik, tana iya da kansa kammala irin waɗannan ayyuka kamar ɗaukar jaka, bugu na kwanan wata, buɗe bakin jaka, cikawa, cikawa, rufewar zafi, tsarawa da fitarwa na samfuran ƙãre, da sauransu. don abubuwa da yawa, jakar marufi yana da kewayon daidaitawa mai faɗi, aikinsa yana da fahimta, mai sauƙi da sauƙi, saurin sa yana da sauƙin daidaitawa, ƙayyadaddun buƙatun buhun za a iya canza shi da sauri, kuma yana da sanye take...

  • OEM/ODM Factory Dankali Packing Machine - Atomatik Matsarar Packing Machine Model SPVP-500N/500N2 - Shipu Machinery

    OEM/ODM Factory Dankali Packing Machine - atomatik ...

    Aikace-aikacen foda kayan (misali kofi, yisti, kirim ɗin madara, ƙari na abinci, foda na ƙarfe, samfuran sinadarai) Kayan ƙwanƙwasa (misali shinkafa, hatsi iri-iri, abincin dabbobi) SPVP-500N / 500N2 na ciki na cire injin marufi na iya gane haɗuwa da cikakkiyar ciyarwa ta atomatik. , Aunawa, yin jaka, cikawa, siffatawa, fitarwa, rufewa, yankan bakin jaka da jigilar kayan da aka gama da fakitin sako-sako da abu a cikin ƙananan fakitin hexahedron na ƙimar haɓaka mai girma, wanda aka tsara shi a ƙayyadaddun mu ...