Babban Gudun atomatik Can Cika Injin (2 Lines 4 fillers) Model SPCF-W2

Takaitaccen Bayani:

Wannan jerinatomatik iya cika injisabon tsari ne wanda muka sanya shi akan ajiye tsohon Juya Farantin Ciyarwa a gefe ɗaya. Cikowar auger biyu a cikin manyan masu taimaka wa layi guda ɗaya da tsarin Ciyarwa da aka samo asali zai iya kiyaye daidaitaccen madaidaici kuma ya cire gajiyar tsaftacewar juyi. Yana iya yin daidaitaccen aikin aunawa & cikawa, kuma yana iya haɗawa tare da sauran injuna don gina layin samarwa gabaɗaya. Ya dace da cika foda madara, cikewar nono mai cike da madara, cikewar nono mai cike da madara, madarar foda mai cike da foda, cika foda na albumen, cika foda na furotin, maye gurbin abinci mai cika foda, cika kohl, cika foda mai kyalli, barkono foda cika, barkono cayenne barkono foda cika. , Cika foda, Cikar fulawa, madarar waken soya, Cika foda, Cika Foda, Cika Foda, Cika Foda, Cika Foda na kantin magani, Cika foda, essence foda ciko, kayan yaji, cika foda, kayan yaji da sauransu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Samun gamsuwar mabukaci shine manufar kamfaninmu na mai kyau. Za mu yi ƙoƙari mai ban sha'awa don kera sabbin kayayyaki masu inganci, saduwa da buƙatunku na musamman da samar muku da samfura da sabis na siyarwa kafin siyarwa, siyarwa da bayan siyarwa donInjin Rufe Foda, Fitar kwalba, Na'urar Auna Foda Da Cikowa, Yanzu mun tsara rikodin waƙa a tsakanin masu siyayya da yawa. Ingancin&abokin ciniki da farko sune abin da muke nema akai-akai. Ba mu bar ƙoƙari don samar da mafita mafi girma ba. Tsaya don dogon lokaci na haɗin gwiwa da kuma abubuwan da suka dace na juna!
Babban Gudun atomatik Can Cika Injin (2 Lines 4 fillers) Model SPCF-W2 Cikakkun bayanai:

Babban fasali

Auger Filling Machine

Filaye biyu na layi ɗaya, Babban & Taimakawa cikawa don ci gaba da aiki cikin daidaito.

Can-up da a kwance ana sarrafa su ta hanyar servo da tsarin pneumatic, zama mafi daidaito, ƙarin sauri.

Motar Servo da direban servo suna sarrafa dunƙule, ci gaba da kwanciyar hankali da daidaito

Bakin karfe tsarin, Raba hopper tare da polishing ciki-fita yi shi don tsaftacewa sauƙi.

PLC & allon taɓawa suna sa ya zama sauƙin aiki.

Tsarin auna saurin amsawa yana sa maƙasudin ƙarfi ya zama na gaske.

Ƙaƙƙarfan hannu yana sa musayar fage daban-daban ya zama cikin sauƙi.

Murfin tattara ƙura yana haɗuwa da bututun kuma yana kare yanayi zuwa gurɓatawa.

Tsare-tsare madaidaiciya yana sanya injin a cikin ƙaramin yanki.

Settled dunƙule saitin ba ya haifar da gurbataccen ƙarfe wajen samarwa.

Tsari: iya-shiga → iya-up → girgizawa → iya cikawa → girgizawa → girgizawa → aunawa & ganowa → ƙarfafawa → duba nauyi → Can-fita

Tare da dukan tsarin tsarin kula da tsakiya.

Babban bayanan fasaha

Samfura SPCF-W24-D140
Yanayin sakawa Layi biyu mai cike da filler tare da auna kan layi
Cika Nauyi 100-2000 g
Girman kwantena Φ60-135mm; H 60-260mm
Cika Daidaito 100-500g, ≤± 1 g; ≥500g, ≤±2g
Gudun Cikowa 80 - 100 gwangwani / min
Tushen wutan lantarki 3P, AC208-415V, 50/60Hz
Jimlar Ƙarfin 5,1kw
Jimlar Nauyi 650kg
Samar da Jirgin Sama 6kg/cm 0.3cbm/min
Gabaɗaya Girma 2920x1400x2330mm
Hopper Volume 85L (Babban) 45L (Taimako)


11
Babban aiki

12

Zane kayan aiki

4


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Babban Gudun atomatik Can Cika Injin (2 Lines 4 fillers) Model SPCF-W2 hotuna daki-daki

Babban Gudun atomatik Can Cika Injin (2 Lines 4 fillers) Model SPCF-W2 hotuna daki-daki


Jagoran Samfuri masu dangantaka:

Mun yi imanin cewa haɗin gwiwa na dogon lokaci shine sakamakon babban inganci, ƙarin sabis na ƙimar, ƙwarewa mai arziƙi da tuntuɓar mutum don Babban Speed ​​​​Automatic Can Filling Machine (2 Lines 4 fillers) Model SPCF-W2, Samfurin zai samarwa ga duk faɗin duniya, kamar: Japan, Lebanon, Paris, Kamfaninmu yana da ƙarfi da yawa kuma yana da tsayayyen tsarin cibiyar sadarwar tallace-tallace. Muna fata za mu iya kulla kyakkyawar dangantakar kasuwanci tare da duk abokan ciniki daga gida da waje bisa ga amfanin juna.
  • Maƙerin ya ba mu babban rangwame a ƙarƙashin yanayin tabbatar da ingancin samfuran, na gode sosai, za mu sake zabar wannan kamfani. Taurari 5 Daga Paula daga Qatar - 2018.12.11 11:26
    Kyakkyawan inganci da saurin bayarwa, yana da kyau sosai. Wasu samfuran suna da ɗan ƙaramin matsala, amma mai siyarwa ya maye gurbin lokaci, gabaɗaya, mun gamsu. Taurari 5 Na Ricardo daga Aljeriya - 2017.10.27 12:12
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Na'ura mai ɗaukar hoto ta atomatik tare da Nitrogen Flushing

      Na'ura mai ɗaukar hoto ta atomatik tare da Nitrogen ...

      Bayanin Kayan Aikin Bidiyo Wannan vacuum iya dinki ko kuma ake kira vacuum can seaming machine da nitrogen flushing ana amfani dashi don dinke kowane nau'in gwangwani iri-iri kamar gwangwani, gwangwani na aluminum, gwangwani na filastik da gwangwanin takarda tare da vacuum da gas. Tare da ingantaccen inganci da sauƙin aiki, kayan aiki ne masu dacewa don irin waɗannan masana'antu kamar foda madara, abinci, abin sha, kantin magani da injiniyan sinadarai. Ana iya amfani da injin ita kaɗai ko tare da sauran layin samarwa. Takamaiman Fasaha...

    • Cikakkun Foda Madarar Za a iya Cika & Layin Digiri na Maƙerin China

      Cikakkun Madara Powder Can Cike & Seamin...

      Vidoe Atomatik Milk Powder Canning Line Amfaninmu a Masana'antar Kiwo Hebei Shipu ta himmatu wajen samar da sabis na marufi mai inganci guda ɗaya don abokan cinikin masana'antar kiwo, gami da layin gwangwani madara foda, layin jaka da layin kunshin 25 kg, kuma yana iya ba abokan ciniki tare da masana'antu masu dacewa. shawarwari da goyon bayan fasaha. A cikin shekaru 18 da suka gabata, mun gina haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da manyan kamfanoni na duniya, kamar Fonterra, Nestle, Yili, Mengniu da dai sauransu. Gabatarwar Masana'antar Kiwo ...

    • Madara Powder Vacuum Can Seaming Chamber Manufacturer China

      Madara Powder Vacuum Can Seaming Chamber China Ma...

      Bayanin Kayan Aiki Wannan ɗakin daki sabon nau'in injin injin injin ɗin da kamfaninmu ya tsara. Zai daidaita na'ura mai juzu'i biyu na al'ada. Za a fara rufe gwangwani na kasa da farko, sannan a ciyar da shi a cikin dakin don tsotsawar iska da kuma zubar da ruwa na nitrogen, bayan haka za a rufe gwangwani ta na biyu na na'ura mai rufewa don kammala cikakken aikin marufi. Babban fasalulluka Idan aka kwatanta tare da haɗaɗɗen injin iya ɗaukar ruwa, kayan aikin suna da fa'ida a bayyane kamar yadda za su kasance ...

    • Auger Filler Model SPAF-50L

      Auger Filler Model SPAF-50L

      Babban fasali Za a iya wanke tsaga hopper cikin sauƙi ba tare da kayan aiki ba. Servo motor drive dunƙule. Tsarin bakin karfe, Abubuwan tuntuɓar SS304 sun haɗa da dabaran hannu na tsayin daidaitacce. Sauya sassan auger, ya dace da kayan aiki daga super bakin ciki foda zuwa granule. Samfuran Ƙirar Fasaha SPAF-11L SPAF-25L SPAF-50L SPAF-75L Hopper Rarraba hopper 11L Raba hopper 25L Raba hopper 50L Raba hopper 75L Marufi Nauyin 0.5-20g 1-200g 10-20000 0.5-5g, ku.