A kwance Ribbon Mixer Model SPM-R

Takaitaccen Bayani:

A Horizontal Ribbon Mixer ya ƙunshi tanki U-Siffar, karkace da sassan tuƙi. Karkataccen tsari ne mai dual. Ƙaƙwalwar waje yana sa kayan ya motsa daga tarnaƙi zuwa tsakiyar tanki da mai ɗaukar nauyin ciki na kayan daga tsakiya zuwa tarnaƙi don samun haɗuwa mai haɗuwa. Namu DP jerin Ribbon mixer na iya haɗa abubuwa iri-iri musamman ga foda da granular wanda ke da sanda ko haɗin kai, ko ƙara ɗan ruwa kaɗan da manna kayan cikin foda da kayan granular. Sakamakon cakuda yana da girma. Za a iya yin murfin tanki a matsayin bude don tsaftacewa da canza sassa cikin sauƙi.

 


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Kamfanin yana ci gaba da aiwatar da manufar "gumnatin kimiyya, babban inganci da ingantaccen inganci, babban abokin ciniki donLayin Canning Foda, Injin Marufi Chip, iya cika inji, Da gaske fatan muna girma tare da abokan cinikinmu a duk faɗin duniya.
A kwance Ribbon Mixer Model SPM-R Dalla-dalla:

Abstract mai bayyanawa

A Horizontal Ribbon Mixer ya ƙunshi tanki U-Siffar, karkace da sassan tuƙi. Karkataccen tsari ne mai dual. Ƙaƙwalwar waje yana sa kayan ya motsa daga tarnaƙi zuwa tsakiyar tanki da mai ɗaukar nauyin ciki na kayan daga tsakiya zuwa tarnaƙi don samun haɗuwa mai haɗuwa. Namu DP jerin Ribbon mixer na iya haɗa abubuwa iri-iri musamman ga foda da granular wanda ke da sanda ko haɗin kai, ko ƙara ɗan ruwa kaɗan da manna kayan cikin foda da kayan granular. Sakamakon cakuda yana da girma. Za a iya yin murfin tanki a matsayin bude don tsaftacewa da canza sassa cikin sauƙi.

Babban fasali

Mixer tare da tanki na kwance, shaft guda ɗaya tare da tsarin da'irar siffa biyu.

Babban murfin tankin U Shape yana da ƙofar don kayan. Hakanan za'a iya tsara shi da feshi ko ƙara na'urar ruwa gwargwadon bukatun abokin ciniki. A cikin tankin akwai kayan rotor na axes wanda ya ƙunshi, tallafin corss da ribbon karkace.

Ƙarƙashin kasan tanki, akwai bawul ɗin dome bawul (ikon pneumatic ko sarrafa hannu) na cibiyar. Bawul ɗin ƙirar baka ne wanda ke ba da tabbacin babu ajiya na kayan abu kuma ba tare da mataccen kusurwa ba yayin haɗuwa. Dogarorin ƙa'ida ta hana zubar da ruwa tsakanin buɗewa da rufewa akai-akai.

Ribon discon-nexion na mahaɗin zai iya sa kayan ya gauraye da ƙarin babban gudu da daidaituwa cikin ɗan gajeren lokaci.

Hakanan ana iya tsara wannan mahaɗin tare da aikin don kiyaye sanyi ko zafi. Ƙara Layer ɗaya a waje da tanki kuma saka a cikin matsakaici a cikin interlayer don samun kayan haɗin gwiwar sanyi ko zafi. Yawancin lokaci amfani da ruwa don sanyi da zafi tururi ko amfani da lantarki don zafi.

Babban Bayanan Fasaha

Samfura

Saukewa: SPM-R80

Saukewa: SPM-R200

Saukewa: SPM-R300

Saukewa: SPM-R500

Saukewa: SPM-R1000

Saukewa: SPM-R1500

Saukewa: SPM-R2000

Ingantacciyar Ƙarar

80l

200L

300L

500L

1000L

1500L

2000L

Cikakken Girma

108l

284l

404l

692l

1286l

1835L

2475L

Saurin Juyawa

64rpm

64rpm

64rpm

56rpm

44rpm

41rpm

35rpm

Jimlar Nauyi

180kg

250kg

350kg

500kg

700kg

1000kg

1300kg

Jimlar Ƙarfin

2.2kw

4 kw

5,5kw

7,5kw

11 kw

15 kw

18 kw

Tsawon (TL)

1230

1370

1550

1773

2394

2715

3080

Nisa (TW)

642

834

970

1100

1320

1397

1625

Tsawo (TH)

1540

1647

1655

1855

2187

2313

2453

Tsawon (BL)

650

888

1044

1219

1500

1800

2000

Nisa (BW)

400

554

614

754

900

970

1068

Tsawo (BH)

470

637

697

835

1050

1155

1274

(R) ba

200

277

307

377

450

485

534

Tushen wutan lantarki

3P AC208-415V 50/60Hz

Zane kayan aiki

2


Hotuna dalla-dalla samfurin:

A kwance Ribbon Mixer Model SPM-R cikakkun hotuna

A kwance Ribbon Mixer Model SPM-R cikakkun hotuna

A kwance Ribbon Mixer Model SPM-R cikakkun hotuna

A kwance Ribbon Mixer Model SPM-R cikakkun hotuna

A kwance Ribbon Mixer Model SPM-R cikakkun hotuna


Jagoran Samfuri masu dangantaka:

Mun dauki "abokin ciniki-abokin ciniki, ingancin-daidaitacce, hadewa, m" a matsayin makasudi. "Gaskiya da gaskiya" is our management manufa for Horizontal Ribbon Mixer Model SPM-R , Samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: Belgium, Nigeria, Liverpool, Kamfaninmu ya nace a kan ka'idar "Quality First, Dorewa Development Development. ", kuma yana ɗaukar" Kasuwancin Gaskiya, Fa'idodin Mutual" a matsayin burin mu mai tasowa. Duk membobi suna godiya ga duk goyon bayan tsofaffi da sababbin abokan ciniki. Za mu ci gaba da yin aiki tuƙuru tare da ba ku samfurori da sabis mafi inganci.
Kayan aikin masana'antu sun ci gaba a cikin masana'antu kuma samfurin yana aiki mai kyau, haka ma farashin yana da arha sosai, ƙimar kuɗi! Taurari 5 By Marina daga Plymouth - 2017.11.11 11:41
Kayayyakin kamfanin na iya biyan bukatun mu daban-daban, kuma farashin yana da arha, mafi mahimmanci shine ingancin shima yana da kyau sosai. Taurari 5 By Patricia daga Cancun - 2017.08.18 18:38
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Samfura masu alaƙa

  • Farashin masana'anta Don Injin Cika Fada - Na'ura ta atomatik na iya cika injin (2 fillers 2 juya diski) Model SPCF-R2-D100 - Injin Shipu

    Farashin masana'anta Don Injin Cika kwalban Foda...

    Bayanin Abstract Wannan jerin na iya yin aikin aunawa, na iya riƙewa, da cikawa, da sauransu, zai iya zama duka saitin zai iya cika layin aiki tare da sauran injunan da ke da alaƙa, kuma ya dace da cika kohl, glitter foda, barkono, barkono cayenne, foda madara, shinkafa gari, albumen foda, soya madara foda, kofi foda, magani foda, ƙari, jigon da yaji, da dai sauransu Babban fasali Bakin karfe tsarin, matakin raba hopper, sauƙin wankewa. Servo-motor auger. Servo-motor sarrafawa da ...

  • Kyakkyawan Sunan Mai Amfani don Injin Mai Haɓakawa Mai Hankali - Foda Ta atomatik Can Cika Inji (layin 1 na 2fillers) Samfuran SPCF-W12-D135 - Injin Shipu

    Kyakkyawan Sunan Mai Amfani don Mai hankali Can Sealin ...

    Babban fasalulluka guda ɗaya na filaye biyu na layi, Babban & Taimakawa cikawa don ci gaba da aiki cikin daidaito. Can-up da a kwance ana sarrafa su ta hanyar servo da tsarin pneumatic, zama mafi daidaito, ƙarin sauri. Motar Servo da direban servo suna sarrafa dunƙule, kiyaye kwanciyar hankali da ingantaccen tsarin Bakin Karfe, Raba hopper tare da gogewar ciki yana sanya shi tsaftace cikin sauƙi. PLC & allon taɓawa suna sa ya zama sauƙin aiki. Tsarin auna saurin amsawa yana sa madaidaicin madaidaicin madaidaicin abin hannu ma...

  • Isar da sauri Injin Packaging Powder - Na'urar Cika Foda ta atomatik Model SPCF-R1-D160 - Injin Shipu

    Saurin isar da kayan yaji Powder Packaging Machine -...

    Babban fasali Tsarin Bakin ƙarfe, matakin tsaga hopper, sauƙin wankewa. Servo-motor auger. Servo-motor sarrafawa turntable tare da barga aiki. PLC, allon taɓawa da sarrafa ma'auni. Tare da madaidaiciyar tsayi-daidaita dabarar hannu a tsayi mai ma'ana, mai sauƙin daidaita matsayin kai. Tare da na'urar ɗaga kwalban pneumatic don tabbatar da kayan baya zubewa yayin cikawa. Na'urar da aka zaɓa na nauyi, don tabbatar da kowane samfurin ya cancanta, don barin mai cirewa na ƙarshe....

  • Farashin Jumla na 2021 Hasumiyar Hasumiya - Na'urar Canjin Zafin Sama-Spep-SPX - Injin Shipu

    2021 Jumla farashin Absorption Tower - Surfac...

    Aiki Principle Dace da margarine samar, margarine shuka, margarine inji, gajarta aiki line, scraped surface zafi Exchanger, votator da dai sauransu. The margarine aka pumped a cikin ƙananan karshen scraped surface zafi Exchanger Silinda. Yayin da samfurin ke gudana ta cikin silinda, yana ci gaba da tayar da hankali kuma ana cire shi daga bangon silinda ta hanyar tsage ruwan wukake. Ayyukan goge-goge yana haifar da wani fili wanda ba shi da ma'auni da ma'auni, ƙimar canja wuri mai zafi. T...

  • ƙwararriyar Layin Gudanar da Gajarta na China - Babban murfi Capping Machine Model SP-HCM-D130 - Injin Shipu

    Ƙwararriyar Layin Gudanar da Gajerun Ƙwararrun Sin -...

    Babban Haɓaka Gudun Canjin: 30 - 40 gwangwani / min Can ƙayyadaddun bayanai: φ125-130mm H150-200mm Lid hopper girma: 1050 * 740 * 960mm Lid hopper girma: 300L Ƙarfin wutar lantarki: 3P AC208-415V 50/60Hz Total Power Air wadata: 6kg/m2 0.1m3 / min Gabaɗaya girma: 2350 * 1650 * 2240mm Mai ɗaukar nauyi: 14m / min Tsarin Bakin Karfe. Ikon PLC, nunin allo, mai sauƙin aiki. Ƙunƙasarwa ta atomatik da kuma ciyarwa mai zurfi. Tare da kayan aiki daban-daban, ana iya amfani da wannan injin don ciyarwa da danna duk ki ...

  • Kamfanonin Kera don Injin Rufe Biscuit - Injin Marubucin Dankali Na atomatik SPGP-5000D/5000B/7300B/1100 - Injin Shipu

    Kamfanonin Kera Biscuit Wrapping Ma...

    Aikace-aikacen marufi na masara, marufi na alewa, fakitin abinci, marufi na kwakwalwan kwamfuta, marufi na goro, marufi iri, buhunan shinkafa, fakitin wake, marufi na abinci na jarirai da sauransu. Musamman dacewa da sauƙin karye abu. Unitungiyar ta ƙunshi injin marufi na SPGP7300 a tsaye, ma'aunin haɗaka (ko SPFB2000 injin aunawa) da lif na guga a tsaye, yana haɗa ayyukan aunawa, yin jaka, nadawa gefen, cikawa, rufewa, bugu, naushi da kirgawa, ado. ...