Labarai
-
Farashin 220916
An gwada saiti ɗaya na injin gwangwani na kiwon lafiya cikin nasara, za a tura shi zuwa masana'antar abokin cinikinmu ta Kanada mako mai zuwa. Mu ƙwararrun ƙwararrun masana'anta ne na injin mai cikawa, wanda ake amfani da shi sosai a cikin madara foda, kayan kwalliya, abincin dabbobi da masana'antar abinci. Mun gina dogon te...Kara karantawa -
Batch Guda ɗaya na Screw Feeder An Shirye Don Bayarwa
Bashi ɗaya na Screw Feeder suna shirye don bayarwa a cikin masana'antar mu, gami da mai ba da juzu'i tare da hopper da screw feeder ba tare da hopper ba. Shiputec ƙwararren ƙwararren ƙwararren masani ne na Auger filler, injin foda mai cike da madara, injin gwangwani na madara, na'ura mai cikawa da ...Kara karantawa -
Vacuum Can Seamer
Vacuum Can Seamer Wannan injin injin injin dinki ko kuma ake kira vacuum can seaming machine da nitrogen flushing ana amfani dashi don dinke kowane nau'in gwangwani iri-iri kamar gwangwanin gwangwani, gwangwani na aluminum, gwangwani na filastik da gwangwani na takarda tare da vacuum da gas flushing. Bayanin Kayan Aiki...Kara karantawa -
Barka da zuwa rumfarmu a Guangzhou 2022
Barka da zuwa rumfarmu a cikin Guangzhou 2022 Muna da Auger filler, Foda na iya cikawa da injin dinki, injin hadawa foda, VFFS da sauransu.Kara karantawa -
Samar da Animation na Fasasshen Zafafan Musanya
Production Animation na Scraped Surface Heat Exchanger daga SPXcompany, za mu iya ganin yadda scraped surface zafi Exchanger aiki, da kuma aiki manufa na SSHE. Aikace-aikacen kewayon aikace-aikacen ya ƙunshi masana'antu da yawa, gami da abinci, sinadarai, petrochemica ...Kara karantawa -
Bashi ɗaya na Ramin Haifuwar UV da Foda Mixer arer da aka kawo ga abokin aikinmu.
Bashi ɗaya na Ramin Haifuwar UV da Foda Mixer arer da aka kawo ga abokin aikinmu. Mu ƙwararrun masana'anta ne na Ramin Haɓaka UV da Foda Mi ...Kara karantawa -
Ana Isar da Saiti ɗaya na Shuka Pilot na Margarine zuwa Masana'antar Abokin Cinikinmu
Bayanin Kayan Aiki Kamfanin matukin jirgi na margarine ya ƙunshi ƙarin tankin hadawa guda biyu da emulsifier, bututu biyu da injin fil biyu, bututun hutawa ɗaya, na'ura mai ɗaukar nauyi, da akwatin sarrafawa ɗaya, yana da ikon sarrafa 200kg na margarine a cikin awa ɗaya. Yana ba kamfanin damar taimakawa ...Kara karantawa -
Menene bambanci da sabulun wanki da sabulun bayan gida?
Ana yin sabulun wanki ne daga man dabbobi da na shuka. Saboda yawan alkalinity, ana amfani da shi don wanke tufafi kawai. Sarrafa samarwa: Haɗa sabulun wanki ta hanyar mahaɗa à Niƙa zuwa sabulun sabulu ta hanyar abin nadi da mai tacewa à Extrude Sabulun Bar ta sabulun plodderà Yanke da tambarin sabulun wanki ta...Kara karantawa