Na'ura mai ɗaukar tumatir manna
Bayanin Kayan aiki
An ƙera wannan injin buɗaɗɗen fakitin tumatir don buƙatun ƙididdigewa da cika manyan kafofin watsa labarai. An sanye shi da famfo mai na'ura mai juyi don aunawa tare da aikin ɗaukar kayan atomatik da ciyarwa, ƙididdigewa ta atomatik da cikawa da yin jakar ta atomatik da marufi, kuma an sanye shi da aikin ƙwaƙwalwar ajiya na ƙayyadaddun samfur 100, sauya ƙayyadaddun nauyi. ana iya gane su ta hanyar bugun maɓalli ɗaya kawai.
Abubuwan da suka dace: Marufi na manna tumatir, marufi cakulan, marufi na gajarta / ghee, marufi na zuma, marufi miya da sauransu.
Samfura | Girman jaka mm | Kewayon mita | Auna daidaito | Gudun marufi jaka/min |
Saukewa: SPLP-420 | 60 ~ 200 mm | 100-5000 g | ≤0.5% | 8 ~ 25 |
Saukewa: SPLP-520 | 80-250 mm | 100-5000 g | ≤0.5% | 8-15 |
Saukewa: SPLP-720 | 80-350 mm | 0.5-25 kg | ≤0.5% | 3-8 |
Lokacin aikawa: Afrilu-25-2023