Atomatik Fasa Cikakken Kayan Kayan Kayan Samfu SPE-WB25K

Short Bayani:

Takaitaccen bayani

Injin kunshin na atomatik zai iya gane aunawar atomatik, lodin jaka na atomatik, cika atomatik, hatimin zafi na atomatik, dinki da nadewa, ba tare da aiki da hannu ba .. Ajiye albarkatun mutane da rage saka jari mai tsada mai tsayi. Mafi yawanci ana amfani dashi a cikin kayayyakin noma, abinci, abinci, masana'antar sinadarai, kamar masara, tsaba, gari, sukari da sauran kayan da ke da ruwa mai kyau.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Takaitaccen bayani

Na'urar marufi ta atomatik na iya yin jerin ayyuka kamar su auna atomatik, ɗora jakar atomatik, cikawa ta atomatik, hatimin zafi na atomatik da ɗinki, ba tare da aikin hannu ba. Adana albarkatun mutane da rage shigar da tsadar lokaci. Hakanan yana iya kammala dukkanin layin taro tare da wasu kayan tallafi. Yawanci ana amfani dashi a cikin kayayyakin noma, abinci, abinci, masana'antun sunadarai, da sauransu, kamar ƙwayoyin masara, tsaba, gari, farin suga da sauran kayan aiki tare da marufin ruwa mai kyau.

Injin kunshin na atomatik zai iya gane aunawar atomatik, lodin jaka na atomatik, cika atomatik, hatimin zafi na atomatik, dinki da nadewa, ba tare da aiki da hannu ba .. Ajiye albarkatun mutane da rage saka jari mai tsada mai tsayi. Mafi yawanci ana amfani dashi a cikin kayayyakin noma, abinci, abinci, masana'antar sinadarai, kamar masara, tsaba, gari, sukari da sauran kayan da ke da ruwa mai kyau.

Tsarin mahimmanci

Injin mai auna nauyi yana amfani da abincin dunƙule ɗaya a tsaye, wanda ya kunshi dunƙule ɗaya. Dunƙule kai tsaye ana tura shi ta hanyar mashin mai aiki don tabbatar da saurin da daidaito na aunawa. Lokacin aiki, dunƙulen yana juyawa kuma yana ciyar da kayan gwargwadon siginar sarrafawa; firikwensin awo da mai auna nauyi suna aiwatar da siginar awo, kuma suna fitar da bayanan bayanan nauyi da siginar sarrafawa.
Injin yana aunawa yana amfani da dunƙule dunƙule ɗaya a tsaye, wanda aka hada shi da dunƙule guda ɗaya. Motsi yana aiki kai tsaye ta hanyar servo motor don tabbatar da saurin da daidaito na ma'auni. Lokacin aiki, dunƙulen yana juyawa yana ciyarwa gwargwadon siginar sarrafawa; ma'aunin auna nauyi kuma mai kula da nauyi yana aiwatar da siginar awo, kuma yana fitar da bayanan bayanan nauyi da siginar sarrafawa.

Babban fasali

 • Atomatik na atomatik, jigilar jaka na atomatik, dinkakken jaka na atomatik, ba buƙatar aikin hannu
 • Taɓa fuskar allo, aiki mai sauƙi da ƙwarewa;
 • Wannan rukunin yana kunshe da ajiyar jaka, shan jaka da na'urar rarrabe jaka, magudi na sanya jaka, matse jaka da na'urar cire kaya, na'urar rike jaka, na'urar jagora ta bakin buhu, tsarin injiniya da tsarin sarrafawa, da sauransu;
 • Yana da cikakkiyar daidaitawa ga jakar marufi.Minjin marufi yana ɗaukar hanyar loda jaka na ɗaukar jaka, ma'ana, ɗaukar jakar daga ajiyar jaka, sanya jakar a tsakiya, aika jakar a gaba, sanya jakar bakin, pre -bude jakar, da saka wukar a cikin jakar ta hannun mutum-mutumi A lokaci guda, dukkannin bangarorin jakar suna cillawa ta hanyar iska a bangarorin biyu na bakin jakar, kuma daga karshe aka loda jakar. hanya ba ta da manyan buƙatu a kan girman kuskuren jakar marufi da ƙimar jakar da kanta, don haka rage farashin yin jaka;
 • Armarfin mai jan jakar kayan ɗorawa yana motsawa ta hanyar motar servo.Idan aka kwatanta da maginjin pneumatic, yana da fa'idodi na saurin sauri, ɗaga jakar tsayayye, babu tasiri, da tsawon rayuwar sabis;
 • Akwai micro-sauya biyu a wurin bude buhun jakar na matsewa da sauke kayan, wadanda ake amfani da su don gano ko buhun buhun an kulle kwata-kwata kuma ko bude buhun an bude shi gaba daya. Wannan yana tabbatar da cewa ba a yin kuskuren tunanin marufin ba kuma ba zai zubar da kayan a kasa ba, wanda ke inganta ingancin na’urar kunshin da yanayin aikin yanar gizo;
 • Abubuwan haɗin pneumatic kamar falle na solenoid duk an rufe su, ba a fallasa don girkawa, kuma ana iya amfani dasu a cikin yanayin ƙura, wanda zai iya tabbatar da tsawon rayuwar kayan aikin.
 • Atomatik atomatik, loading jakar atomatik, dinki jakar atomatik, ba buƙatar aikin hannu;
 • Taɓa fuskar allo, aiki mai sauƙi da ƙwarewa;
 • Unitungiyar ta ƙunshi ɗakin ajiyar shirye-shiryen jaka, ɗaukar jaka da na'urar kula da jaka, magudi na ɗora jaka, ƙwanƙwasa jaka da kayan cirewa, jakar riƙe kayan turawa, na'urar buɗe buɗa jagora, tsarin tsaka da tsarin sarrafawa;
 • Yana da cikakkiyar daidaitawa ga jakar marufi.Minjin marufin yana ɗaukar hanyar tattara jakar, wato, ɗaukar jakar daga ajiyar jakar, saka jaka, aika jakar a gaba, sanya bakin jakar, kafin buɗe jakar, saka wukar jakar jan jaka ta budewa a cikin buhun, da kuma daddafe bangarorin biyu na bakin jakar tare da murfin iska a bangarorin biyu, daga karshe kuma loda jakar.Wannan irin wannan hanyar shigar da jakar ba ta da manyan buƙatu akan girman kuskuren masana'antar jaka da ingancin jakar da kanta Kananan jakar yin tsada;
 • Idan aka kwatanta da mai jan hankali, mai amfani da wuta yana da fa'idodi na saurin sauri, ɗaukar jaka mai santsi, babu tasiri da tsawon rayuwar sabis;
 • An sanya micro-switches guda biyu a wurin bude na'urar saka kayan jaka, wadanda ake amfani dasu don gano ko bakin jakar ya cika da kyau ko kuma buda buhun ya cika sosai Domin tabbatar da cewa na'urar kunshin bata kuskure ba, yayi kada zube abu a ƙasa, inganta ingantaccen amfani da injin kwalliya da yanayin aikin yanar gizo;
 • Bawul na Solenoid da sauran kayan aikin pneumatic an rufe zane, ba girkin da aka fallasa ba, ana iya amfani dashi a cikin yanayin ƙura, don tabbatar da cewa kayan aikin suna da tsawon rai.

Bayani na fasaha

Yanayin ciyarwa / Yanayin ciyarwa

Single dunƙule ciyar (za a iya ƙaddara bisa ga abu)

Single dunƙule ciyar (za a iya ƙaddara bisa ga abu)

Shiryawa nauyi

5-25kg

Shiryawa daidai

≤ ± 0.2%

Gudun shiryawa

2-3bags / min

Tushen wutan lantarki

3P AC208-415V 50 / 60Hz

Jimlar iko

5kw

Girman jaka

L: 500-1000mm W: 350-605mm

Kayan jaka

Kraft takarda laminated jakar, saka jakar (shafi fim), roba jakar (film kauri 0.2mm), saka jakar (tare da PE roba jakar ciki), da dai sauransu

Kraft takarda laminating jakar, roba saka jakar (film shafi), roba jakar (film kauri 0.2mm), roba saka jakar (PE roba jakar hada), da dai sauransu

Siffar jaka

Matashin matashin kai mai bude-baki

Matsa iska

6kg / cm2 0.3cm3 / min

Jerin kanfigareshan Kanfigareshan

S / N

Suna / SUNA

Alamar / BRAND

1

Motar sabis

Siemens / Siemens

2

Kofin tsotsa

Daular Real Lee / China

3

Taɓa allon / HMI

Siemens / Siemens

4

PLC

Siemens / Siemens

5

Breaker / Hutu

Schneider

6

AC contactor

Schneider

7

Relay

Schneider

8

Motar sabis

Siemens / Siemens

9

Balance firikwensin

Mettler Toledo

10

Silinda

Festo

11

Yanayin canzawa

Siemens / Siemens

12

Terminal / Terminal

Weidmuller

13

Injin famfo

Becker

14

Sauya wutan lantarki / Wutar lantarki

Mingwei / China

15

Canjin hoto

Autonics

16

Kunna-kunna / Sauyawa

Tianyi / China

17

Haske mai launi uku

APT

18

Digital module / Module

Siemens / Siemens

19

Tsarin sadarwa

Siemens / Siemens

20

Silinda tushe

Festo

Jerin kanfigareshan Kanfigareshan

working process


 • Na Baya:
 • Na gaba:

 • Rubuta sakon ka anan ka turo mana