A halin yanzu, kamfanin yana da fiye da 50 ƙwararrun masu fasaha da ma'aikata, fiye da 2000 m2 na ƙwararrun masana'antu na masana'antu, kuma sun haɓaka jerin kayan aiki na kayan aiki na "SP" mai mahimmanci, irin su Auger filler, Foda na iya cika inji, Powder blending. inji, VFFS da sauransu. Duk kayan aikin sun wuce takaddun CE, kuma sun cika buƙatun takaddun shaida na GMP.

Kayayyaki

  • Injin Marufin Foda ta atomatik Mai kera China

    Injin Marufin Foda ta atomatik Mai kera China

    WannanInjin Kundin Foda ta atomatikya kammala dukkan tsarin marufi na aunawa, kayan lodi, jakunkuna, bugu na kwanan wata, caji (garewa) da samfuran jigilar kayayyaki ta atomatik gami da kirgawa. za a iya amfani da foda da granular abu. kamar madara foda, Albumen foda, m abin sha, farin sukari, dextrose, kofi foda, abinci mai gina jiki foda, wadataccen abinci da sauransu.

  • Multi Lane Sachet Packaging Machine Model: SPML-240F

    Multi Lane Sachet Packaging Machine Model: SPML-240F

    WannanMulti Lane Sachet Packaging Machineya kammala dukkan tsarin marufi na aunawa, kayan lodi, jakunkuna, bugu na kwanan wata, caji (garewa) da samfuran jigilar kayayyaki ta atomatik gami da kirgawa. za a iya amfani da foda da granular abu. kamar madara foda, Albumen foda, m abin sha, farin sukari, dextrose, kofi foda, da sauransu.

     

  • Samfuran Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kawa ta Kasa ta atomatik SPE-WB25K

    Samfuran Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kawa ta Kasa ta atomatik SPE-WB25K

    Wannan25kg foda jakar jakako aka kiraNa'ura mai cike da Ciki ta atomatikna iya gane ma'auni ta atomatik, ɗaukar kaya ta atomatik, cikawa ta atomatik, rufewar zafi ta atomatik, ɗinki da nannade, ba tare da aikin hannu ba. Ajiye albarkatun ɗan adam kuma rage saka hannun jari mai tsada na dogon lokaci. Hakanan zai iya kammala dukkan layin samarwa tare da sauran kayan aikin tallafi. An fi amfani dashi a cikin samfuran noma, abinci, abinci, masana'antar sinadarai, kamar masara, iri, gari, sukari da sauran kayan da ke da ruwa mai kyau.

  • Rotary Pre-made Bag Packaging Machine Model SPRP-240P

    Rotary Pre-made Bag Packaging Machine Model SPRP-240P

    Wannan jerinna'ura mai kunshe da jakar da aka riga aka yi(nau'in daidaitawa mai haɗawa) shine sabon ƙarni na kayan aikin tattara kayan aikin kai. Bayan shekaru na gwaji da haɓakawa, ya zama na'urar marufi ta atomatik tare da tabbatattun kaddarorin da amfani. Ayyukan inji na marufi yana da ƙarfi, kuma ana iya daidaita girman marufi ta atomatik ta maɓalli ɗaya.

  • Model Na'ura ta atomatik & Marufi SP-WH25K

    Model Na'ura ta atomatik & Marufi SP-WH25K

    WannanInjin aunawa ta atomatik da Maruficiki har da ciyarwa, awo, pneumatic, jakunkuna, ƙura, sarrafa wutar lantarki da sauransu sun haɗa da tsarin marufi ta atomatik. Wannan tsarin kullum ana amfani da shi a cikin babban sauri, akai-akai na bude aljihu da dai sauransu kafaffen-yawan ma'auni ma'auni don m hatsi da kayan foda: misali shinkafa, legumes, madara foda, feedstuff, karfe foda, filastik granule da kowane irin sinadaran raw. abu.

  • Model Marufin Liquid Na atomatik SPLP-7300GY/GZ/1100GY

    Model Marufin Liquid Na atomatik SPLP-7300GY/GZ/1100GY

    WannanInjin Marufin Liquid Na atomatikan haɓaka shi don buƙatar ma'auni da kuma cika manyan kafofin watsa labarai na danko. An sanye shi da famfo mai na'ura mai juyi don aunawa tare da aikin ɗaukar kayan atomatik da ciyarwa, ƙididdigewa ta atomatik da cikawa da yin jakar ta atomatik da marufi, kuma an sanye shi da aikin ƙwaƙwalwar ajiya na ƙayyadaddun samfur 100, sauya ƙayyadaddun nauyi. ana iya gane su ta hanyar bugun maɓalli ɗaya kawai.

  • Milk powder blending da tsarin batching

    Milk powder blending da tsarin batching

    Wannan layin samarwa ya dogara ne akan aikin dogon lokaci na kamfaninmu a fagen gwangwani foda. An daidaita shi tare da wasu kayan aiki don samar da cikakken layin cika gwangwani. Ya dace da powders iri-iri kamar madara foda, furotin foda, kayan yaji, glucose, garin shinkafa, garin koko, da kuma abubuwan sha. Ana amfani dashi azaman haɗakar kayan abu da marufi na aunawa.

  • Mai Isar Maɓalli Biyu

    Mai Isar Maɓalli Biyu

    Length: 850mm (tsakiyar shigarwa da fitarwa)

    Fitarwa, madaidaicin madauri

    Cikakkiyar dunƙule tana walƙiya kuma an goge ta, kuma ramukan dunƙule duk ramukan makafi ne

    Motar SEW

    Ya ƙunshi ramukan ciyarwa guda biyu, waɗanda aka haɗa ta ƙugiya