A halin yanzu, kamfanin yana da kwararrun masu fasaha da ma'aikata sama da 50, sama da 2000 m2 na bitar masana'antar kwararru, kuma ya kirkiro jerin kayan "SP" masu dauke da manyan kayan kwalliya, kamar su Auger filler, Foda na iya cika inji, Fata hadawa inji, VFFS da sauransu Duk kayan aiki sun wuce takaddun shaida na CE, kuma sun cika buƙatun takaddun GMP.

Machine Marufi

 • Automatic Powder Packaging Machine China Manufacturer

  Na'urar Marufi Na Atomatik China Manufacturer

  Criarin bayani

  Wannan injin din ya kammala dukkan aikin kwalin na aunawa, kayan lodin kaya, jaka, bugu na kwanan wata, caji (mai gajiyarwa) da kayayyakin da suke jigila kai tsaye tare da kirgawa. za a iya amfani da shi a cikin hoda da kuma kayan ɗari. kamar hoda madara, Albam foda, abin sha mai karfi, farin suga, dextrose, hoda foda, hoda mai gina jiki, abinci mai wadata da sauransu.

 • Multi Lane Sachet Packaging Machine Model: SPML-240F

  Multi Lane Sachet Marufin Injin Masana'antu: SPML-240F

  Criarin bayani

  Wannan injin din ya kammala dukkan aikin kwalin na aunawa, kayan lodin kaya, jaka, bugu na kwanan wata, caji (mai gajiyarwa) da kayayyakin da suke jigila kai tsaye tare da kirgawa. za a iya amfani da shi a cikin hoda da kuma kayan ɗari. kamar garin madara, Fulanin albam, abin sha mai karfi, farin suga, dextrose, hoda, da sauransu.

   

 • Automatic Bottom Filling Packing Machine Model SPE-WB25K

  Atomatik Fasa Cikakken Kayan Kayan Kayan Kayan Samfu SPE-WB25K

  Takaitaccen bayani

  Na'urar marufi na atomatik na iya fahimtar aunawar atomatik, shigar da jaka ta atomatik, cika atomatik, hatimin zafi na atomatik, dinki da kuma nadewa, ba tare da aikin hannu ba. Adana albarkatun mutane da rage saka hannun jari na dogon lokaci. Hakanan yana iya kammala dukkanin layin samarwa tare da sauran kayan tallafi. Yawanci ana amfani dashi a cikin kayayyakin noma, abinci, abinci, masana'antar sinadarai, kamar masara, tsaba, gari, sukari da sauran kayan da ke da ruwa mai kyau.

 • Rotary Pre-made Bag Packaging Machine Model SPRP-240P

  Rotary Pre-sanya Bag Marufi Machine Model SPRP-240P

  Takaitaccen bayani

  Wannan na'urar ita ce samfurin zamani don kayan jaka da ke kunshe da kayan aiki na atomatik, zai iya kammala ayyukan kansa da kansa kamar ɗaukar jaka, bugun kwanan wata, buɗe bakin buhu, cikawa, haɗawa, ɗaukar zafi, ƙira da fitowar kayayyakin da aka gama, da dai sauransu .Ya dace da yawa kayan aiki, jakar marufi tana da zangon daidaitawa da yawa, aikinta yana da ilhama, mai sauki da sauki, saurinta yana da saukin daidaitawa, za a iya canza takamaiman jakar marufi da sauri, kuma an sanye shi da ayyukan aikin ganowa ta atomatik da kula da aminci, yana da tasiri mai mahimmanci ga duka rage asarar kayan marufi da tabbatar da sakamako na like da cikakkiyar bayyani. Cikakken injin anyi shi ne daga bakin karfe, yana bada tabbacin tsafta da aminci.

   

 • Automatic Weighing & Packaging Machine Model SP-WH25K

  Atomatik Weight & Marufi Machine Model SP-WH25K

  Takaitaccen bayani

  Matsakaicin tsayayyen katako mai shinge na wannan jerin wanda ya haɗa da ciyarwa, aunawa, pneumatic, matse jaka, ƙura, sarrafa-lantarki da sauransu sun haɗa da tsarin marufi na atomatik. Wannan tsarin ana amfani dashi cikin sauri, tsayayyen buɗaɗɗen buɗa da dai sauransu tsayayyen adadi mai ɗaukar nauyi don kayan hatsi mai ƙarfi da kayan foda: misali shinkafa, legume, madarar foda, kayan abinci, hoda na ƙarfe, ƙwanƙolin filastik da kowane irin ɗanyen sinadarai abu.

 • Automatic Liquid Packaging Machine Model SPLP-7300GY/GZ/1100GY

  Mota Liquid Marufi Machine Model SPLP-7300GY / GZ / 1100GY

  An haɓaka wannan rukunin don buƙatar awo da cika manyan kafofin watsa labarai na danko. Yana sanye take da servo rotor metering metrop pump don aunawa tare da aikin ɗaga kayan atomatik da ciyarwa, ƙididdigar atomatik da cikawa da yin jaka da atomatik da kuma marufi, kuma an kuma sanye shi da aikin ƙwaƙwalwar ajiyar ƙayyadaddun kayan samfurin 100, sauyawa na ƙayyade nauyi za a iya gane kawai ta hanyar maɓalli ɗaya.

 • Automatic Potato Chips Packaging Machine SPGP-5000D/5000B/7300B/1100

  Atomatik Dankali kwakwalwan kwamfuta Marufi Machine SPGP-5000D / 5000B / 7300B / 1100

  Aikace-aikace:

  Kayan kwalliyar Cornflakes, marufi na alawa, kwalliyar abinci mai laushi, kwakwalwan kwalliya, kwalliyar kwalliya, kwalliyar iri, marufin shinkafa, kayan kwalliyar wake da kayan abinci na yara da sauransu Musamman wadanda suka dace da kayan da suka lalace cikin sauki.

  Unitungiyar ta ƙunshi SPGP7300 na'urar kwalliya ta tsaye, madaidaicin sikelin (ko SPFB2000 mai auna nauyi) da lif ɗin guga a tsaye, yana haɗa ayyukan awo, yin jaka, ninka-lankwasawa, cikawa, bugawa, bugawa, bugun kirji da ƙidayawa, ya karɓa belin lokaci mai jan wuta na servo don jan fim. Duk abubuwan sarrafawa suna amfani da samfuran shahararrun samfuran ƙasa tare da ingantaccen aikin. Dukansu masu wucewa da kuma tsarin hatimi na dogon lokaci suna ɗaukar tsarin pneumatic tare da ingantaccen aiki abin dogaro. Babban ci gaba yana tabbatar da cewa daidaitawa, aiki da kiyaye wannan mashin suna da matukar dacewa.

 • Rotary Pre-made Bag Packaging Machine Model SPRP-240C

  Rotary Pre-sanya Bag Marufi Machine Model SPRP-240C

  Takaitaccen bayani

  Wannan na'urar ita ce samfurin zamani don kayan jaka da ke kunshe da kayan aiki na atomatik, zai iya kammala ayyukan kansa da kansa kamar ɗaukar jaka, bugun kwanan wata, buɗe bakin buhu, cikawa, haɗawa, ɗaukar zafi, ƙira da fitowar kayayyakin da aka gama, da dai sauransu .Ya dace da yawa kayan aiki, jakar marufi tana da zangon daidaitawa da yawa, aikinta yana da ilhama, mai sauki da sauki, saurinta yana da saukin daidaitawa, za a iya canza takamaiman jakar marufi da sauri, kuma an sanye shi da ayyukan aikin ganowa ta atomatik da kula da aminci, yana da tasiri mai mahimmanci ga duka rage asarar kayan marufi da tabbatar da sakamako na like da cikakkiyar bayyani. Cikakken injin anyi shi ne daga bakin karfe, yana bada tabbacin tsafta da aminci.

   

 • Automatic Pillow Packaging Machine

  Atomatik Matashin kai Marufi Machine

  Ya dace da: shirya kwandon shara ko matashin kai, kamar su, shirya noodles nan take, shirya biskit, shirya abinci na teku, hada burodi, shirya 'ya'yan itace da sauransu.